Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
IP68 lớp chống nước đèn LED cho giải trí nội thất và ngoài trời trang trí màu RGB
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển từ xa, Điều khiển công tắc |
| lớp IP: | 68 |
10W DC12V 0.83A Nguồn DC12V Nguồn Điện thế Đèn ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | 42 * 22 * 24.5CM / 54PCS GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Ống LED ánh sáng 30mm 0.75W LED Chống nước IP67 Led Pixel Light với Epistar Chip
| Điện áp đầu vào: | DC12V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.75w |
| Nguồn Lighing: | Epistar |
Trình điều khiển Led 12v 24v 36v 48v 100W 150w 200w 250w 300w 350w 400w 500w 600w 1000w Nguồn cung cấp
| Công suất ra: | 100W 150w 200w 250w 300w 350w 400w 500w 600w 1000w |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
Trang trí lễ hội đèn LED trang trí công viên giải trí 45mm 1W DC12V trang trí công viên giải trí đèn
| Tên sản phẩm: | XH-D45S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 45*H23mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |
Miracle Bean 30mm SMD5050 DC12V IP67 Ánh sáng Quảng cáo Led Light Led
| thương hiệu: | Miracle Bean |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Input Volt: | 12V |
Đèn Pixel đầy đủ màu RGB 30mm cho DC12V Cho Trang trí Công viên Theme
| Điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| màu sắc: | Màu RGB đầy đủ |
| Kích thước: | F30 * 8,2mm |
30mm DC12V RGB Màu Đen LED Pixel Module với DMX512 Kiểm soát
| Điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| màu sắc: | Màu RGB đầy đủ |
| Kích thước: | F30 * 8,2mm |
Đèn đèn LED Amusemen Đèn công viên 60mm 5050RGB 2W DC12V Đèn trang trí
| Tên sản phẩm: | XH-D60S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 60*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
Bộ nguồn LED 400W 12V ngoài trời, chất lượng cao, IP67 chống thấm nước cho đèn trang trí
| Waterproof: | IP67 |
|---|---|
| Life: | 30000h |
| Certifications: | CE, RoHS |

