Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1053 các sản phẩm.
Smart LED Point Light Source DC12V 30mm IP67 Pixel Dot Waterproof RGB Facade Lighting Event Stage PC Body
| Lớp IP: | IP 67 |
|---|---|
| LED thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
| Vật liệu: | máy tính |
Đèn điểm LED RGB chống thấm nước IP67 DMX512 50mm chiếu sáng kiến trúc ngoài trời
| Nguồn đèn: | 2W |
|---|---|
| Vôn: | DC12V |
| Góc nhìn: | 160 độ |
10 W AC TO DC LED Waterproof Power Supply , Metal Shell Flexible Strips Power Supply
| Packaging Details: | 475*250*145mm/100pcs G.W.:13kgs |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
High Reliability Waterproof LED Power Supply IP67 20 watt CE ROHS
| Packaging Details: | 475*250*145mm/100pcs G.W.:13kgs |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
DC24V 100 W 8.3A Waterproof LED Power Supply With Ground Wire IP67
| Packaging Details: | 45*32*20CM/20PCS G.W:18KGS N.W.:17KGS |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
24V 10A 120W IP67 Waterproof Led Driver Transformer With CE ROHS
| Packaging Details: | 45*31.5*20CM/50PCS G.W:20KGS N.W.:19KGS |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
Outdoor Ac To Dc Constant Voltage LED Power Supply 12V 100W Environmentally Friendly
| Packaging Details: | 45*31.5*20CM/50PCS G.W:20KGS N.W.:19KGS |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
Ngoài trời IP67 0,3W DMX512 Smd5050 DC12V Đèn LED điểm 20 mm RGB Đậu thần kỳ
| Tên sản phẩm: | G2001P126.1 |
|---|---|
| Vôn: | DC12V |
| Quyền lực: | 0,3W |
High Lumen LED Đăng nhập Backlight mô-đun IP65 chống nước Đối với hộp đăng nhập LED
| Woroting Votlage: | DC12V |
|---|---|
| Tỷ lệ điện: | 0.72W |
| Bảo vệ Clas: | IP67 |
Đèn chiếu sáng giải trí Led Công viên giải trí Chức năng ngắt điểm ảnh Đèn LED điểm
| Cấp IP: | IP67 |
|---|---|
| Kiểu: | Ép phun |
| Vôn: | 24 V |

