Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
Đèn LED điểm ảnh RGB Pixel chống nước ngoài trời DMX512 80mm DC24V
| tên sản phẩm: | XH-K8012P24(RGB)-D1b |
|---|---|
| Kích cỡ: | 80*44mm |
| Màu sắc: | RGB |
hạt đậu thần kỳ 9mm IP67 12V Pixel Led Dot Light Led Signage Letter Light
| tên sản phẩm: | Xanh lá cây, xanh lam, vàng, trắng, đỏ |
|---|---|
| Kích thước: | Ánh sáng điểm ảnh 9mm |
| Hình dạng: | Đạn |
RGB 63mm giải trí đèn LED DC12V ngoài trời đèn Giáng sinh
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| Màu sắc: | nhiều màu |
| Chế độ điều khiển: | Điều khiển từ xa |
IP67 Đèn LED chống nước giải trí Đèn Giáng sinh ngoài trời vĩnh viễn
| Ứng dụng: | vui chơi giải trí |
|---|---|
| Màu đèn: | Màu trắng |
| tuổi thọ bóng đèn: | 20000 giờ |
RGB DMX Pixel LED Tape ngoài trời chống thấm nước cho ánh sáng tòa nhà Trang trí giáng sinh
| Điều khiển: | DMX512 |
|---|---|
| Nguồn sáng: | 3in1 SMD3535 * 3 |
| Quyền lực: | 1,5W mỗi đèn |
Đường kính 30mm SMD5050 RGB Pixel Đèn LED Giáng sinh Đèn chống nước Không thấm nước
| Quyền lực: | 0,75W |
|---|---|
| Cường độ sáng: | 15000mcd |
| vôn: | 12v |
Chống thấm nước 0.25W 20mm Đèn LED Chiếu sáng Đèn LED 12 Volt
| Điện áp đầu vào: | DC12V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.25W |
| Nguồn Lighing: | Epistar |
Epistar 30mm 0.75W Chống thấm IP67 Pixel Led Light với Bảo hành 2 năm
| Sức mạnh: | 0.75W |
|---|---|
| Kích thước: | 30mm |
| IP lớp: | 67 |
Đèn LED giải trí ngoài trời 33mm 5050RGB 1W DC12V Đèn trang trí hội chợ Cabochon
| Tên sản phẩm: | XH-D33S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 33*H16mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |
Đèn LED giải trí ngoài trời 33mm 5050RGB 1W DC12V Đèn trang trí hội chợ Cabochon
| Tên sản phẩm: | XH-D33S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 33*H16mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |

