Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
Ánh sáng ngoài trời chống thấm nước Đường điểm Giáng sinh Ngày lễ trang trí RGB LED Pixel Light IP67 Pixel Led Point Light
| Tên sản phẩm: | đèn dây dẫn |
|---|---|
| Sử dụng: | mái hiên |
| Vật liệu: | máy tính |
Độ sáng cao 50mm Pixel LED Point Light Single DMX 512 Theme Thiết kế trang trí
| Sử dụng: | Chiếu sáng cảnh quan tòa nhà ngoài trời |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
| lớp IP: | IP67 |
Ánh sáng đường đua Giáng sinh ngoài trời chống nước vĩnh viễn trang trí Giáng sinh RGB IP67 Pixel Led Point Light Đèn cửa sổ
| Ứng dụng: | phong cảnh ngoài trời |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Màu sắc: | màu xám |
Nguồn ánh sáng điểm LED ngoài trời 20mm RGBW đèn đường Giáng sinh 0.4W Qty / dây 100pcs
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Giá nhà máy 24v Trang trí Giáng sinh ngoài trời Bộ chống nước Rgbw Pixel đèn LED
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Chất lượng tốt 24v đồ trang trí Giáng sinh ngoài trời Bộ chống nước Rgbw Pixel đèn LED
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Landscape Point Pixel Led Light Rgb Trang trí Giáng sinh ngoài trời 12v Dot Led Đèn Giáng sinh vĩnh viễn
| Sức mạnh: | 0,3W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Đèn chớp trang trí Giáng sinh ngoài trời thông minh Pixel Led Light Strip RGBW Point Light Source Đèn bao trùm vĩnh viễn
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
IC UCS1903 RGB Full-Color Pixel LED Lighting 12mm staw hat LED
| Material: | PVC+Silicone |
|---|---|
| Working Voltage: | DC5V |
| Protection Class: | IP67 |
IC UCS1903 RGB Full-Color Pixel LED Lighting 12mmh Staw Hat LED
| Material: | PVC+Silicone |
|---|---|
| Working Voltage: | DC5V |
| Protection Class: | IP67 |

