Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
DC24V 0.6W 30mm SMD 5050 Đèn LED Đèn LED Đèn Chiếu cho Trang trí Thư
| Màu: | Màu vàng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.6W |
| khoản mục: | Đèn Pixel G3006MY24 |
Miracle Bean Brand DC5v 0.3w RGB Pixel Led XH6897 IC For Programmable Sign Lighting
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.3W |
| Protection: | IP67 |
IC Pixel LED DMX 12MM, Màu Đèn LED Màu RGB Đèn Đèn LED đầy Đèn LED
| Mô hình: | XH-HD1201S05 |
|---|---|
| thương hiệu: | Miracle Bean LED |
| Thương hiệu Chip: | Epistar |
25mm Miracle Bean Brand RGB LED Pixel Full Color DC12V 0.75W XH6897 IC
| Working Voltage: | DC12V |
|---|---|
| Power: | 0.75W |
| Protection: | IP67 |
Màu Đen Dc5v Rgb 0,3w 12mm với Pixel Shell + Pu Bên trong
| Điện áp làm việc: | DC05V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.3W |
| Sự bảo vệ: | IP67 |
Vỏ PC IP67 0,3W 100LM / W 20mm LED Pixel RGB Ánh sáng
| Điện áp làm việc: | DC5V |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,3W |
| Sự bảo vệ: | IP67 |
Mô-đun điểm ảnh LED ngang SMD 3535 IP65 1.5W 24V 40mm
| Từ khóa: | Pixel LED RGB |
|---|---|
| Matrial: | Vỏ PC |
| Sự bảo vệ: | IP65 |

