Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1033 các sản phẩm.
Điểm ảnh RGB vuông Giáng sinh phẳng có thể địa chỉ 12mm DC5V 12V UCS1903 WS2811 SM16703 GS8208
| Quyền lực: | 0,3W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 5V |
| Nhiệt độ màu: | RGB |
Miracle Bean Led Amusement Light 12V 2W RGB Led Light Led Pixel Light đèn LED
| Điểm: | Đèn giải trí LED |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | XH-D60S12 |
| dẫn nguồn: | SMD5050 |
Miracle Bean Led Amusement Light 12V 2W RGB Led Light Led Pixel Light đèn LED
| Điểm: | Đèn giải trí LED |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | XH-D60S12 |
| dẫn nguồn: | SMD5050 |
Đèn LED điểm ảnh ngoài trời không thấm nước Miracle Bean RGB PVC DC5V DMX512 12 mm IP67
| Điện áp đầu vào (v): | DC5V |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Tên sản phẩm:: | dây dẫn |
Thiết kế mới nhất ngoài trời màu vàng giải trí Pixel LED 12V 9MM trang trí LED Pixel Light
| Năng lượng định giá: | 0,2W |
|---|---|
| Điện áp: | 12v |
| Tên sản phẩm: | dẫn điểm ảnh ánh sáng |
Đèn điểm ảnh DMX Pixel Led Dot Light 50mm DC24V Dải đèn LED thông minh cho trang trí trung tâm thương mại và khách sạn
| Ứng dụng: | Bên ngoài |
|---|---|
| Loại: | Đèn điểm |
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
RGB Square Pixel Led Lighting Kiểm soát nước Dmx Rgb đa màu 12mm 5V 12V trang trí Giáng sinh cảnh quan ánh sáng
| Mục: | Đèn LED Pixel vuông |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | DMX512 |
| dẫn nguồn: | SMD5050 |
RGB P62.5 Màn hình led pixel độ sáng cao led màn hình video màn hình linh hoạt không thấm nước màn hình led hét lên
| Sản phẩm: | màn hình led hét lên |
|---|---|
| Điều khiển: | DMX512 |
| Kích cỡ: | 25mm/CÁI |
Điều khiển đầy đủ màu sắc DC12V IP65 LED mô-đun ánh sáng điểm LED 12mm độ nét cao pixel LED hình vuông ngoài trời
| Điện áp đầu vào (v): | DC12V |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Tên sản phẩm:: | đèn dây dẫn |

