Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1030 các sản phẩm.
40mm Rgb Rgbw Dc12v Dot Pixel Outdoor Led Point Dmx Pixel Led Dot Light Cho Tòa nhà Mặt tiền
| phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1,5W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
Đèn dây LED 12mm SMD5050 RGB Pixel cho trang trí ngoài trời IP67
| Mô hình sản phẩm: | XH-MD1201P05 ((RGBW) |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Sức mạnh: | 0,4W |
Ánh sáng ngoài trời vĩnh viễn SPI Đỏ vàng trắng điểm Pixel đèn LED 30mm 6 đèn LED với giá bán buôn
| Lỗ khoan: | 30mm |
|---|---|
| Chức năng: | trang trí |
| Bảo hành: | 2 năm |
LED advertising Board using LED Pixel Light 30mm Waterproof IP67 UV Protection Pixel LED RGB
| Material: | German Bayer PC |
|---|---|
| Protection: | Waterproof IP67 |
| Certificates: | CE Rohs |
IP67 RGB RGBW Pixel Led Point Light IP67 12V RGB PC Shell Material Glue
| Ứng dụng: | Kỹ thuật cảnh quan và ánh sáng |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,8W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
RGB có thể lập trình 30mm đèn LED giải trí 12V 24V Pixel đèn LED điểm
| Tên sản phẩm: | XH-D30 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| đường kính sản phẩm: | 30mm |
Đèn LED giải trí RGB có thể lập trình 60mm DMX điều khiển RGBW Đèn điểm LED
| tên: | Đèn giải trí LED |
|---|---|
| Phương pháp điều khiển: | Điều khiển từ xa / điều khiển cảm ứng |
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
Đèn LED ngoài trời chống thấm nước giải trí 6/8/10 đầu đèn đường vườn bướm tia mặt trời
| Ứng dụng: | trang trí nhà cửa |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Điện áp đầu vào: | DC 12V |
Đèn LED giải trí tùy chỉnh RGB đa màu có thể lập trình trước
| Điện áp: | 12v |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Vật liệu: | Nhựa |
Màu trắng Miracle Bean 9mm 0,1W Pixel LED Light
| Công suất định mức: | 0,1W |
|---|---|
| Điện áp đầu ra: | PCB |
| Màu sắc: | trắng |

