Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1033 các sản phẩm.
Màu sắc RGB đầy đủ 12mm đèn LED chống thấm nước nhỏ F8 DC05V Đèn LED Pixel
| Sức mạnh: | 0.3W |
|---|---|
| Nguồn Lighing: | Epistar |
| màu sắc: | Màu RGB đầy đủ |
Đèn LED giải trí 12V với màu sáng RGB và tuổi thọ kéo dài
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn giải trí LED |
| Vật liệu: | Nhựa |
Đèn LED giải trí 12V với màu sáng RGB và tuổi thọ kéo dài
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Đèn giải trí LED |
| Vật liệu: | Nhựa |
Khuyến mãi DC05V Chống thấm nước Blue Point Ánh sáng Led 9mm Pixel Led IP67 OEM ODM
| LED Chip: | F5 |
|---|---|
| Chống thấm nước: | IP67 |
| Điện áp: | DC05V |
SMD2025 12V IP67 Đèn LED Pixel chống nước 0,15W 9mm
| Kích thước: | 9mm |
|---|---|
| Màu sắc: | Đỏ / xanh lá / xanh dương / vàng / trắng / trắng ấm |
| Mục: | Chuỗi ánh sáng LED Pixel |
Smart 12mm SMD5050 RGBW Pixel LED String Light IP67 Trang trí ngoài trời với thân đèn PC có màu sắc phát ra thay đổi
| Mô hình sản phẩm: | XH-MD1201P05 ((RGBW) |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Sức mạnh: | 0,4W |
Mô-đun LED Pixel kỹ thuật số Pixel 12mm WS2811 DC5V dành cho ánh sáng ký hiệu ngoài trời
| Quyền lực: | 0,3W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 5V |
| Nhiệt độ màu: | RGB |
DC 20mm DC 12V 1SMD Pixel Pixel Pixel 5050 LED RGB dành cho Trung tâm Mua sắm
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 500.000 mỗi tháng |
IC Model 9823 RGB LED Đèn LED Chuỗi LED với Đỏ dây + trắng - Xanh
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 500.000 mỗi tháng |
20mm DC 12V 1SMD 5050 Pixel Led Module For Shopping Mall LED Edge Lighting
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |

