Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
Đèn LED 12mm màu RGB đầy đủ màu IP67 DC 05V CE ROHS Để trang trí
| màu sắc: | Màu RGB đầy đủ |
|---|---|
| Góc: | 120 |
| Điện áp: | DC12V |
PC Shell UV Protect RGB Pixel Strings XH6897 IC For Landscape Lighting
| Working Voltage: | DC12V |
|---|---|
| Power: | 0.75W |
| Protection: | IP67 |
PC Shell 30000hrs 30MM Mô-đun LED 0,45W 12V IP65 Rgb
| Sự bảo vệ: | IP65 |
|---|---|
| Matrial: | Vỏ PC |
| Quyền lực: | 0,45W |
9mm DC5V 0.15w Yellow Color Led Pixel Light IP 67 Protection For LED Sign Lighting
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |
Outdoor Red Color Epstar Chip Led Pixel Light For Led Sign Lighting
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |
0.15 Watt Outside Led Pixel Lights 30000hrs Lifespan CE Rohs Single Color White
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |
IP 67 30mm Dc24v Red Color Led Pixel Point Lighting Taiwan Epistar
| Working Voltage: | DC24V |
|---|---|
| Power: | 0.5W |
| Protection: | IP67 |
30mm PC Shell Led Pixel Light 6 Pcs SMD2835 In Amusement Lighting Waterproof IP67
| điện áp làm việc: | DC24V |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,5W |
| Sự bảo vệ: | IP67 |
Bên ngoài màu đơn Trắng 0,15 Watt 9mm đèn LED Pixel, 30000 giờ Tuổi thọ
| Điện áp làm việc: | DC5V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.15W |
| Sự bảo vệ: | IP67 |
Outdoor Staw Epstar Chip Hat PVC Shell Led Point Light For Led Sign Lighting
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Power: | 0.15W |
| Protection: | IP67 |

