Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
Miracle Bean Led Amusement Light 12V 2W RGB Led Light Led Pixel Light đèn LED
| Mục: | Đèn giải trí LED |
|---|---|
| dòng sản phẩm: | XH-D60S12 |
| dẫn nguồn: | SMD5050 |
Màn hình LED P83 Pixels Led Mesh Video Display
| Ứng dụng: | bảng video wall cho sự kiện, quảng cáo |
|---|---|
| Màu sắc: | Màu sắc |
| Kích thước bảng điều khiển: | tùy chỉnh |
12v 50mm Cabochon Led Light Trang trí triển lãm RGB Pixel LED Đi bộ giải trí Trong đèn LED
| Mục: | Đèn giải trí LED |
|---|---|
| dòng sản phẩm: | XH-D50S12 |
| dẫn nguồn: | SMD5050 |
Giáng sinh màu sắc Pixel đèn LED cho cửa sổ nhà 12V 20MM đèn trang trí
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
IP67 chống nước RGB 50mm SMD3535 DMX512 Smart Pixel đèn LED điểm cơ thể PC.
| IP Grade: | IP67 |
|---|---|
| Size: | 50mm *18.5mm |
| Usage: | outdoor landscape |
Ngày lễ vĩnh viễn Giáng sinh RGB Pixel Led App Smart Controller trang trí Đèn điểm LED
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Màu sắc: | màu xám |
| Chiều kính: | 50mm |
Chế độ điều khiển DMX512 Đèn điểm LED chống nước Pixel cho ánh sáng mặt tiền và trang trí công viên giải trí
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 5W |
| Loại: | dẫn |
Rgbw Công viên giải trí vĩnh viễn 50ft/100ft Giáng sinh Pixel Đèn Điểm Led Đèn ngoài trời trang trí Pixel Smart Eaves dây
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Đèn mái vòm 20mm RGBW Plast Pixel LED vĩnh viễn Đèn trang trí mái vòm ngoài trời
| Vật liệu: | Nhựa |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Số lượng/chuỗi: | 30pcs/50pcs/100pcs |
12V Giáng sinh màu sắc ngoài trời RGB Pixel LED ngoài trời điểm đèn LED Kit
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |

