Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1055 các sản phẩm.
CE ROHS DC12V 75W RGB Rèm lưới LED linh hoạt Miracle Bean IP67
| tên sản phẩm: | XH-CXG3003P12(RGB)-P100 |
|---|---|
| cao độ pixel: | P100, Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | RGB |
0.3W RGB Point Light Source cho trang trí Giáng sinh 50mm LED Pixel Modules
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,3W |
| Loại: | dẫn |
Đèn điểm LED 25mm chiếu sáng ngoài trời cho công trình với điều khiển DMX512 trang trí ngày lễ
| Loại mặt hàng: | Nguồn ánh sáng điểm |
|---|---|
| Phát ra màu sắc: | RGB nhiều màu |
| Điểm: | 30mm đèn LED Pixel Light |
20mm LED Point Light Source Adressable Color IP67 DC12V Điện thoại thông minh điều khiển điểm ánh sáng ngoài trời Đèn LED vĩnh viễn
| DẪN ĐẾN: | Đèn LED 5050 |
|---|---|
| Lỗ khoan: | 20 mm |
| Chất liệu thân đèn: | Nhựa |
Các loại mới 100mm IP67 Đèn LED Đèn mái nhà Giáng sinh trang trí ngoài trời 6500K Pixel Light
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Quyền lực: | 5W |
| Kiểu: | dẫn đến |
Energy Saving LED Driver Waterproof Constant Current LED Power Supply for Outdoor Signage and Landscape Lighting
| Cáp đầu ra: | cáp đầu ra đơn |
|---|---|
| Độ chính xác hiện tại: | ±3% |
| Bảo vệ quá áp: | Đúng |
Trang trí ngoài trời Giáng sinh DC12V SMD5050 RGBW Ứng dụng dây ngoài trời vĩnh viễn Pixel Eaves Đèn LED
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Ánh sáng Giáng sinh ngoài trời vĩnh viễn RGBW Wifi Led Eaves Light với thiết kế keo vỏ PC
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
1.5W chống nước đèn LED thay đổi màu sắc ngoài trời điểm cửa sổ ánh sáng cho trang trí Giáng sinh
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
bán nóng 20mm màu sắc thông minh 0.4w 12v ngoài trời dây đèn trang trí Giáng sinh
| Led Qty: | 1 Leds/pieces |
|---|---|
| Light Color: | rgbw |
| Voltage: | 12V |

