Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
Màn hình video LED lưới 400pixel / m2 SMD5050 ngoài trời 100w / m2
| Pixel sân: | P50 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chiếu sáng mặt tiền, trần nhà |
| Loại đèn LED: | SM505050 |
Đèn LED điểm RGB chống nước Miracle Bean SMD3535 IP67 DC12V 25 mm
| tên sản phẩm: | XH-H2503P12-C1a |
|---|---|
| Nguồn chip: | SMD3535 |
| Màu sắc: | RGB |
Đèn led điểm 2W DC24V RGBW 50mm chống nước với bảo vệ IP67
| tên sản phẩm: | XH-H5010P24(RGB+W)-B1a |
|---|---|
| dẫn nguồn: | SMD3535 |
| Quyền lực: | 2W |
Màn hình màn hình LED đầy màu sắc Màn hình lưới LED Màn hình rèm LED linh hoạt
| cao độ pixel: | P33.3 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chiếu sáng mặt tiền, trần |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |
Màn hình lưới LED linh hoạt chống nước IP67 SMD3535 Màn hình lưới LED ngoài trời
| dòng sản phẩm: | XH-H2503-8 |
|---|---|
| vôn: | DC12V |
| Màu sắc: | RGB |
Không thấm nước 150W điện áp liên tục nguồn cung cấp năng lượng LED cho CCTV, trình điều khiển LED 24V
| Màu sắc: | Xám |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -30°C - +50°C |
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
IP65 Động cơ LED chống nước 400W cho ánh sáng thư kênh 30000 giờ
| chi tiết đóng gói: | 38*29*15CM/50 CHIẾC G.W:16KGS N.W.:15KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T trước, Western Union, Paypal, LC |
SMPS AC to DC Converter 110V/220V Indoor Power Supply LED Driver 12V 24V for LED Lighting
| Công suất đầu ra: | 200W |
|---|---|
| Đầu ra hiện tại: | 16.7/8.3a |
| Điện áp đầu vào: | 90-130V/170-250A |
Bộ nguồn chuyển mạch đèn LED 12V, bộ đổi nguồn hiệu quả cho đèn LED
| Công suất đầu ra: | 400W |
|---|---|
| Đầu ra hiện tại: | 16,6A/33,3A |
| Điện áp đầu vào: | 170-250A |
Short Circuit Protection Constant Voltage LED Power Supply DC12V 20W Outdoor Lights
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 50000PCS per month |

