Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
53mm 2W DC12V RGB đèn LED giải trí ánh sáng hội chợ Cabochon Đèn hội chợ
| Tên sản phẩm: | XH-D53S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 53*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
Màn hình lưới LED linh hoạt chống nước cho trang trí tòa nhà với bảo vệ IP67
| Mô hình sản phẩm: | XH-H3003P12(RGB)-P100 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| góc nhìn: | 160° |
Màn hình màn hình lưới lưới LED đầy màu sắc Đèn sáng LED SMD3535 IP67 RGB P83 Màn hình video lưới LED
| Mô hình sản phẩm: | XH-H3003P12(RGB)-P183 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| góc nhìn: | 160° |
Màn hình lưới lưới lưới LED trong suốt 160 ° Màu sắc đầy đủ Hệ thống điều khiển RGB 50mm DMX512
| Mô hình sản phẩm: | XH-H3003P12(RGB)-P183 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| góc nhìn: | 160° |
Đèn LED điểm chống nước ngoài trời DC12V, Đèn LED 1W với IP67
| tên sản phẩm: | XH-H3004P12-B1a |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Nguồn chip: | SMD3535 |
Màn hình lưới LED ngoài trời chống nước 48W DC12V SMD3535 DMX512 Với IP67
| dòng sản phẩm: | XH-CXG3003P12(RGB)-P125 |
|---|---|
| dẫn nguồn: | SMD3535 |
| Quyền lực: | 48W |
Miracle Bean P100 RGB 30mm màn hình lưới LED ngoài trời cho xây dựng
| dòng sản phẩm: | XH-CXG3P100 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Góc nhìn: | 160° |
Miracle Bean P100 RGB 30mm màn hình lưới LED ngoài trời cho xây dựng
| Mô hình sản phẩm: | XH-CXG3P100 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| góc nhìn: | 160° |
CE ROHS DC12V 75W RGB Rèm lưới LED linh hoạt Miracle Bean IP67
| tên sản phẩm: | XH-CXG3003P12(RGB)-P100 |
|---|---|
| cao độ pixel: | P100, Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | RGB |
0.3W RGB Point Light Source cho trang trí Giáng sinh 50mm LED Pixel Modules
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,3W |
| Loại: | dẫn |

