Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1055 các sản phẩm.
20mm Eaves Light 12V tùy chỉnh loại LED SMD 5050 ngoài trời / trong nhà IP67 chống nước
| quang thông: | 12lm |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng |
| LED QTY: | 1 Đèn Led/cái |
Giá nhà máy 1W IP67 chống nước ngoài giá bán buôn 20mm mái nhà ánh sáng 12v tùy chỉnh
| quang thông: | 12lm |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng |
| LED QTY: | 1 Đèn Led/cái |
25mm vĩnh viễn tùy chỉnh IP67 ngoài trời chống thấm Giáng sinh mái hiên ánh sáng
| Nguồn ánh sáng: | Đèn LED |
|---|---|
| Cài đặt: | Đặt trên bề mặt |
| Không thấm nước: | Vâng |
24V chống nước Rgbw ánh sáng LED dây điểm Eaves ánh sáng cho lễ hội Giáng sinh trang trí Giáng sinh CE chứng nhận
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Màu trắng RGBIC đèn LED vĩnh viễn Giáng sinh ngoài trời đèn điểm đường kính 20mm Qty / dây 100pcs vĩnh viễn Giáng sinh bộ chiếu sáng
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Mô-đun điểm ảnh LED Đèn điểm ảnh LED Đèn LED lập trình chiếu sáng ngoài trời
| Phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới |
|---|---|
| Quyền lực: | 1,5W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40 -60 |
Đèn chiếu sáng ngoài trời cố định RGB RGBW IP67 Chống nước Nguồn sáng điểm ảnh LED
| Ứng dụng: | Kỹ thuật cảnh quan và ánh sáng |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,8W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40 -60 |
Ánh sáng đường ray vĩnh viễn RGBW Điểm dẫn đèn Pixel ngoài trời Đèn mái nhà trang trí
| Ứng dụng: | Kỹ thuật cảnh quan và ánh sáng |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,8W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40 -60 |
Đèn Pixel LED DC12V RGB RGBW Nguồn ánh sáng điểm có thể tháo rời cho tòa nhà cảnh quan
| Ứng dụng: | Kỹ thuật cảnh quan và ánh sáng |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,8W |
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40 -60 |
Đèn Giáng sinh Rgbw Led Pixel Point Light Music Sync Đèn Giáng sinh ngoài trời với theo dõi
| Phụ kiện tùy chọn: | Mặt nạ trong suốt, mặt nạ lưới |
|---|---|
| Quyền lực: | 1,5W |
| nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40 -60 |

