Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
Short Circuit Protection LED Waterproof Driver , 12V 2.5A Switching Power Supply
| Packaging Details: | 475*250*145CM/100PCS G.W:13KGS N.W.:12KGS |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
Voltage Inverter AC TO DC Waterproof LED Power Supply 80Watt 6.6A IP67
| Packaging Details: | 45*24*20cm/20pcs G.W.:14kgs N.W.:13kgs |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
Công suất LED điện áp không đổi 100W Bảo vệ quá tải Bảo vệ PCB / 24V 2 năm
| chi tiết đóng gói: | 44 * 33 * 45CM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal |
Đèn LED điện áp không đổi chống nước Cung cấp 60W Bảo vệ quá tải Bảo hành 2 năm
| chi tiết đóng gói: | 44 * 33 * 45CM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal |
Công tắc nguồn 100W LED Biến áp không chống nước AC90-130V / 170-250v
| Sản lượng điện năng: | 100W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
| Đầu ra hiện tại: | 8.3 / 4.2A |
16,7A / 8,3A Nguồn điện áp không đổi 12V 24v 200w Led
| Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
| Sản lượng hiện tại: | 16,7 / 8,3A |
Bộ nguồn Dc Bộ điều khiển Led không chống nước 350W 400W 12v 24v Bộ nguồn chuyển mạch
| Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Sản lượng hiện tại: | 33,3A / 16,6A |
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
Màn hình lưới LED Chip Epistar RGB 307W với IP67 Tuổi thọ 30000 giờ
| dòng sản phẩm: | XH-CXG2001S-P31 |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Quyền lực: | 307w |
Nhà máy cung cấp độ sáng cao Giá hấp dẫn Mô-đun chiếu sáng Led RGB không thấm nước IP65 0,72W Smd2835 DC12V
| Tên sản phẩm: | 6516-5050-RGB |
|---|---|
| điện áp làm việc: | DC12V |
| Quyền lực: | 0,75W |
Đèn LED điểm DMX512 IP67 Đèn chống nước 30 mm SMD3535 Màu RGB
| tên sản phẩm: | XH-H3003P12-B1a |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Nguồn chip: | SMD3535 |

