Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
Nguồn DC 24V DC hiện tại
| chi tiết đóng gói: | Bao bì Hộp Giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Dòng điện 12V LED hiện tại
| chi tiết đóng gói: | Bao bì Hộp Giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Nguồn cung cấp điện áp không thấm nước liên tục
| chi tiết đóng gói: | 42 * 22 * 24.5CM / 54PCS GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Constant Voltage Outdoor Waterproof LED Power Supply DC 12V 200W
| Working Temp: | -30℃--+50℃ |
|---|---|
| Material: | Iron Shell |
| Color: | Grey |
Safety 180 W Waterproof LED Driver 24 V DC12V High Efficiency
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 50000PCS per month |
Nguồn cung cấp LED không thấm nước 12V 40 Watt
| Vật chất: | Vỏ hợp kim nhôm |
|---|---|
| Sự bảo vệ: | IP67 chống nước |
| Bảo hành: | 2 tuổi |
120 Watt Waterproof LED Power Supply Short Circuit Protection For LED Signboard
| Packaging Details: | 45*32*20CM/20PCS G.W:18KGS N.W.:17KGS |
|---|---|
| Delivery Time: | Within 3-5 working days |
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
High Efficiency Waterproof LED Power Supply , 24 V 8.3A 200W Waterproof LED Driver
| Working Temp: | -30℃--+50℃ |
|---|---|
| Material: | Iron Shell |
| Color: | Grey |
Bộ điều khiển Led 200W Nguồn điện chuyển mạch AC DC12V 24V cho hộp đèn Led dải ánh sáng
| Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Sản lượng hiện tại: | 16,7 / 8,3A |
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
Nguồn điện áp không đổi 12v DC 8.5A 100W IP20 LED Driver AC110 220V Led Adapter
| Công suất ra: | 100W |
|---|---|
| Sản lượng hiện tại: | 4,16A / 8,33A |
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |

