Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1048 các sản phẩm.
PC Shell Đèn cửa ngoài IP67 WIFI Control 20 * 12.5mm DC12V / 24V Ứng dụng Đèn RGB vĩnh viễn cho ngoài trời
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
25MM RGB SMD5050 1.5W DC24V Aluminium Track Outdoor House Light Fixture Ip67 Rgbw LED Rgbic Đèn ngoài trời Giáng sinh vĩnh viễn
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
EAVES LIGHT IP65 RGB ánh sáng ngoài trời vĩnh viễn với nguồn điện cắm cho đèn trang trí trong nhà ngoài trời
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Đèn trang trí EAVES IP65 RGB ánh sáng ngoài trời vĩnh viễn với nguồn điện cắm cho đèn trang trí trong nhà ngoài trời
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Ánh sáng kỳ nghỉ ngoài trời với bộ đèn LED tùy chỉnh 72pcs IP67 chống nước
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Ánh sáng ngoài trời RGB thông minh IP67 Đèn chống nước Đèn cửa WIFI Đèn ngoài trời vĩnh viễn cho nhà
| Sử dụng: | Đèn chiếu sáng mái hiên |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Loại thiết bị: | Đặt trên bề mặt |
Giá tốt nhất Đèn ngoài trời RGB thông minh IP67 Đèn cửa chống nước Đèn WIFI Đèn ngoài trời vĩnh viễn Cho nhà
| Sử dụng: | Đèn chiếu sáng mái hiên |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Loại thiết bị: | Đặt trên bề mặt |
1.5w 12v màu sắc nâng cấp thông minh 25mm ngoài trời Giáng sinh trang trí đèn dây
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Chỉ số tạo màu: | 80 |
20mm Eaves Light 12V tùy chỉnh loại LED SMD 5050 ngoài trời / trong nhà IP67 chống nước
| quang thông: | 12lm |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng |
| LED QTY: | 1 Đèn Led/cái |
Giá nhà máy 1W IP67 chống nước ngoài giá bán buôn 20mm mái nhà ánh sáng 12v tùy chỉnh
| quang thông: | 12lm |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng |
| LED QTY: | 1 Đèn Led/cái |

