Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2037 các sản phẩm.
Nguồn điện áp 20W LED điện áp cố định
| chi tiết đóng gói: | 42 * 22 * 24.5CM / 54PCS GW: 11KGS NW: 10KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
P50 P100 màn hình LED ngoài trời SMD3535 25mm Pixel 0.75w Led Mesh màn
| nơi sử dụng: | Ngoài trời |
|---|---|
| Đường kính điểm ảnh: | 25mm |
| điểm ảnh dẫn đầu: | 3led |
P16 DC5V RGB Color LED Transparent Film Screen Cho cài đặt trong nhà
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P16 |
|---|---|
| Kích thước: | 480*960mm |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình hiển thị LED P4 cửa sổ kính trong nhà màn hình phim trong suốt LED
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P4 |
|---|---|
| Kích thước: | 240*960mm |
| Thiết bị LED: | 1314RGB |
Độ minh bạch cao P4 240 * 960 màn hình phim minh bạch LED cho cửa sổ kính trong nhà
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P4 |
|---|---|
| Kích thước: | 240*960mm |
| Thiết bị LED: | 1314RGB |
DC 5V 60 W 330mA Nguồn Điện áp Nguồn LED Bảo hành 2 năm
| chi tiết đóng gói: | 38 * 29 * 15cm / 50PCS GW: 16KGS NW: 15KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Công suất LED điện áp không đổi 100W Bảo vệ quá tải Bảo vệ PCB / 24V 2 năm
| chi tiết đóng gói: | 44 * 33 * 45CM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal |
Đèn LED điện áp không đổi chống nước Cung cấp 60W Bảo vệ quá tải Bảo hành 2 năm
| chi tiết đóng gói: | 44 * 33 * 45CM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 7-10 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | Thư tín dụng, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram, Paypal |
Công tắc nguồn 100W LED Biến áp không chống nước AC90-130V / 170-250v
| Sản lượng điện năng: | 100W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
| Đầu ra hiện tại: | 8.3 / 4.2A |
16,7A / 8,3A Nguồn điện áp không đổi 12V 24v 200w Led
| Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
| Sản lượng hiện tại: | 16,7 / 8,3A |

