Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
53mm 2W DC12V RGB đèn LED giải trí ánh sáng hội chợ Cabochon Đèn hội chợ
| Tên sản phẩm: | XH-D53S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 53*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
Quảng cáo LED Màn hình phim trong suốt màn hình LED Video Wall P8 Indoor Glass Wall LED Display
| Hệ thống điều khiển: | Novastar/Linsn/Đèn màu |
|---|---|
| Cài đặt: | Treo/Xếp chồng/Đứng trên sàn |
| Xếp hạng IP: | IP64 |
Đèn LED giải trí ngoài trời 33mm 5050RGB 1W DC12V Đèn trang trí hội chợ Cabochon
| Tên sản phẩm: | XH-D33S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 33*H16mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |
33mm 1W DC12V RGB đèn LED giải trí ánh sáng hội chợ Cabochon Đèn hội chợ
| Tên sản phẩm: | XH-D53S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * H18mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |
50mm 5050RGB Đèn LED Công viên giải trí 2W DC12V Đèn trang trí
| Tên sản phẩm: | XH-D50S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 50*H23mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
Ánh sáng công viên giải trí LED Ánh sáng trang trí 60mm 5050RGB 2W DC12V Ánh sáng trang trí
| Tên sản phẩm: | XH-D60S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 60*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
bán nóng màu cực mỏng linh hoạt màn hình phim LED trong suốt cho cửa sổ hoặc cửa sổ trung tâm mua sắm
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P4 |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| góc nhìn: | 160° |
Đèn đèn LED Amusemen Đèn công viên 60mm 5050RGB 2W DC12V Đèn trang trí
| Tên sản phẩm: | XH-D60S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 60*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
Nguồn ánh sáng điểm LED chống nước 5W 100 * 38mm PC Shell DC36V IP67
| Tên sản phẩm: | XH-G10021P36(RGB)-B1a |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kích thước: | 100*38mm |
P6 đèn LED linh hoạt minh bạch màn hình phim thủy tinh màn hình quảng cáo cho cửa kính trung tâm mua sắm
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P16 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 3906Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P16 |

