Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2037 các sản phẩm.
Bộ nguồn Dc Bộ điều khiển Led không chống nước 350W 400W 12v 24v Bộ nguồn chuyển mạch
| Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Sản lượng hiện tại: | 33,3A / 16,6A |
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
Màn hình lưới LED linh hoạt chống nước IP67 SMD3535 Màn hình lưới LED ngoài trời
| dòng sản phẩm: | XH-H2503-8 |
|---|---|
| vôn: | DC12V |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt Dễ cài đặt cho quảng cáo
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P6.25 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| Thiết bị LED: | WE1314RGB-IC |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt Dễ cài đặt cho quảng cáo LED Panel-p4
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P4 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| Thiết bị LED: | WE1314RGB-IC |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt Dễ cài đặt cho quảng cáo
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| Thiết bị LED: | WE1314RGB-IC |
Bộ nguồn ngoài trời DC12V DC24V Chống nước cho Mô-đun đèn LED
| Nhiệt độ lưu trữ: | -40°C đến +60°C |
|---|---|
| Thời gian sống: | 50.000 giờ |
| Công suất đầu ra: | 100W -600W |
Nguồn điện áp không đổi 12v DC 8.5A 100W IP20 LED Driver AC110 220V Led Adapter
| Công suất ra: | 100W |
|---|---|
| Sản lượng hiện tại: | 4,16A / 8,33A |
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
Nội thất ngoài trời linh hoạt màn hình LED trong suốt rèm cửa sổ TV kính màn hình LED
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P16 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 3906Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P16 |
Màn hình màn hình LED trong nhà
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P6.25 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P6.25 |
Màn hình màn hình LED trong nhà cửa sổ TV thủy tinh minh bạch P16 Cài đặt cố định 3906Dot/M2
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P16 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 3906Chấm/㎡ |
| cao độ pixel: | P16 |

