Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Đèn đường ray điều chỉnh LED hiện đại 40W RGBW 220V với điều khiển Wifi và Hệ thống chiếu sáng đường sắt DC24V
| chi tiết đóng gói: | 432*327*445MM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Điều chỉnh 100 mm IP67 chống nước DC24V 50MM DMX đèn LED RGB Pixel Đèn có thể lập trình Đèn điểm LED ngoài trời
| Sản phẩm Nmae: | XH-K8012P24(RGB)-D1b |
|---|---|
| làm việc Volt: | DC24V |
| Sức mạnh: | 3W |
Ánh sáng cao ánh sáng cảnh quan Đèn điểm cho ngoài trời 1.5W RGB Giáng sinh 24V Profile kênh nhôm Track 50mm IP67 chống nước
| Sản phẩm Nmae: | XH-H5006P24 ((RGB) |
|---|---|
| làm việc Volt: | DC24V |
| Sức mạnh: | 1,5W |
Giá nhà máy 12mm RGB 24V đèn nhà thông minh hoàn hảo với dải đèn linh hoạt LED
| Waterproof: | IP20/IP65 |
|---|---|
| Length: | 1 meters |
| Voltage: | 24V |
Ánh sáng cao và dễ kiểm soát đèn LED cho quảng cáo và nhu cầu chiếu sáng
| Không thấm nước: | IP20/IP65 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1 mét |
| Điện áp: | 24v |
Đèn đèn LED chống nước Dc24v Smd2835 42LEDs Ip67 Đèn dải thông minh linh hoạt
| Không thấm nước: | IP20/IP65 |
|---|---|
| Chiều dài: | 1 mét |
| Điện áp: | 24v |
Miracle Bean ngoài trời chống nước IP67 Led màn hình net màn hình DC24V DMX512 P62.5 RGB LED màn hình hiển thị linh hoạt
| tên sản phẩm: | XH-H2503P62.5 |
|---|---|
| Ứng dụng: | bảng video wall cho sự kiện, quảng cáo |
| Màu sắc: | RGB |
Ultra Thin Flexible DC5V P20 LED Transparent Film Screen SMD2121 Với tuổi thọ 100000h
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P20 |
|---|---|
| Mật độ điểm ảnh: | 2500Dot/㎡ |
| Thiết bị LED: | WE2121RGB-IC |
Smart APP Voice Control 20W RGBW Retrofit Đèn trần nhấp nháy Đèn dưới LED
| chi tiết đóng gói: | 432*327*445MM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
Trang trí gia đình đèn pha trục trần LED 20W RGBW SPI USC2904
| chi tiết đóng gói: | 432*327*445MM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |

