Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2038 các sản phẩm.
Đèn LED điểm chống nước ngoài trời 40mm Miracle Bean DC12V 0,75W
| tên sản phẩm: | XH-H4003P12 |
|---|---|
| Kích cỡ: | 40 * 17,7MM |
| Màu sắc: | RGB |
30000hrs 24V DMX 40mm Led Point Light Mặt tiền Rgb Led Pixel Light
| Nguồn sáng Led: | SM3535 |
|---|---|
| Đèn điện: | 1,5W |
| Số lượng LED: | 6 bóng đèn / chiếc |
Không thấm nước 5V RGB 12MM LED Pixel
| Điện áp đầu vào: | DC12V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,15W |
| Nguồn ánh sáng: | ngôi sao |
Giá cả phải chăng 12V DMX512 Trang trí tòa nhà ngoài trời bóng đèn LED màu trắng hoặc màu xám
| Ứng dụng: | vui chơi giải trí |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50.000 giờ |
| Đặc điểm: | Tiết kiệm năng lượng |
DC24V DMX LED RGB đèn LED điểm Profile nhôm IP67 chống nước 40mm 30mm 50mm
| Sản phẩm Nmae: | XH-H5006P24 ((RGB) |
|---|---|
| làm việc Volt: | DC24V |
| Sức mạnh: | 1,5W |
Nguồn Cung Cấp Điện Chuyển Mạch LED 12V 24V 200W Chống Nước IP67 Vỏ Hợp Kim Nhôm
| Màu sắc: | Màu xám đen |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 năm |
| Vật liệu vỏ: | Hợp kim nhôm |
Manufacture 100mm Light Christmas Pixel Light DC24V Outdoor Waterproof Eave Smart String Exterior Led Point Light
| Đường kính: | 100mm |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Chip LED: | SMD3535 |
Smart LED Point Light Source DC12V 30mm IP67 Pixel Dot Waterproof RGB Facade Lighting Event Stage PC Body
| Lớp IP: | IP 67 |
|---|---|
| LED thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
| Vật liệu: | máy tính |
Đèn điểm LED RGB chống thấm nước IP67 DMX512 50mm chiếu sáng kiến trúc ngoài trời
| Nguồn đèn: | 2W |
|---|---|
| Vôn: | DC12V |
| Góc nhìn: | 160 độ |
Đèn LED điểm IP67 chống thấm nước Điều khiển SPI 1.5W cho tòa nhà ngoài trời
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Kích cỡ: | 40mm |
| Lớp IP: | 67 |

