Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2038 các sản phẩm.
RGB SMD3535 Full color led pixel 30mm 12V 1W vòng chống nước đèn Giáng sinh LED với nắp ống kính
| Sản phẩm Nmae: | XH-H3004P12(RGB+W)-B1a |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1W |
| góc nhìn: | 120° |
Màn hình LED lưới trong suốt linh hoạt với Chứng nhận CE RoHS và Pitch Pixel P100
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Control: | DMX512 |
3- 30mm 12V ngoài trời Smart LED Point Light Source Profile nhôm vĩnh viễn có thể lập trình cho trang trí đèn ngoài trời
| Tên sản phẩm: | G3003P12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 13,8mm |
| Năng lượng đèn: | 0,75W |
30mm DC12V RGB LED Pixel Module Màu Đầy đủ cho Trang trí Tòa nhà
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB đủ màu |
| Kích thước: | F30*8.2mm |
Đèn LED điểm 100mm chống nước, Đèn led ngoài trời 5W DC24V với IP67
| tên sản phẩm: | XH-G10021P24-D1a |
|---|---|
| Kích cỡ: | 100*68mm |
| Màu sắc: | RGB |
Bộ nguồn LED điện áp không đổi 12V 24 V 200W Vỏ hợp kim nhôm chống nước IP67
| Màu: | Màu xám đen |
|---|---|
| Bảo hành: | 2 tuổi |
| Chất liệu vỏ: | hợp kim nhôm |
RGB Square DC5V 12mm Pixel Light WS2811 Chống nước IP67 UCS1903 Điều khiển
| Quyền lực: | 0,3W |
|---|---|
| Điện áp đầu vào: | 5V |
| Nhiệt độ màu: | RGB |
160 độ pixel RGB 50mm màn hình màn hình màn hình màn hình video với điều khiển DMX512
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Kiểm soát: | DMX512 |
30mm Aluminium Profile RGB Waterproof IP67 Full Color Body Plastic Permanent Christmas Point Light
| Tên sản phẩm: | G3003P12 |
|---|---|
| Kích thước: | 30 * 13,8mm |
| Năng lượng đèn: | 0,75W |
DC24V 2.5A nguồn điện áp cho LED Chữ kênh / RGB LED Pixel
| chi tiết đóng gói: | 38 * 29 * 15cm / 50PCS GW: 16KGS NW: 15KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |

