Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2037 các sản phẩm.
Wifi LED Đèn mặt dưới thông minh Đèn mặt dưới điều chỉnh Đèn mặt đất gắn 400LM SPI USC2904 Đèn nam châm trong nhà
| chi tiết đóng gói: | 432*327*445MM |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong vòng 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | L/C, D/A, D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
P3.91*7.8 Màn hình trong suốt Độ sáng cao Pixel Full Color HD LED Display Panel Screen
| Chất liệu của tủ: | Nhôm |
|---|---|
| trọng lượng tủ: | 8kg |
| kích thước tủ: | 1000mm x 1000mm |
40W AC90 - 130V Áp suất nguồn điện áp không đổi 12V DC, Driver không thấm nước LED
| chi tiết đóng gói: | 47 * 24 * 17.7CM / 45PCS GW: 14KGS NW: 13KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Đèn LED điểm chống nước ngoài trời 50mm DC24V 3W IP67 SMD3535
| tên sản phẩm: | XH-H5012P24(RGB)-B1a |
|---|---|
| dẫn nguồn: | SMD3535 |
| Sự bảo đảm: | 2 năm |
Bộ điều khiển Led 200W Nguồn điện chuyển mạch AC DC12V 24V cho hộp đèn Led dải ánh sáng
| Công suất ra: | 200w |
|---|---|
| Sản lượng hiện tại: | 16,7 / 8,3A |
| Điện áp đầu vào: | 90-130V / 170-250A |
Đèn LED điểm RGB chống nước Miracle Bean SMD3535 IP67 DC12V 25 mm
| tên sản phẩm: | XH-H2503P12-C1a |
|---|---|
| Nguồn chip: | SMD3535 |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình phim trong suốt màu RGB sáng và mỏng cho các tòa nhà lớn
| dòng sản phẩm: | XH-JHP-P10 |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160° |
| Trọng lượng mô-đun: | 4Kg/㎡ |
600W 500W 400W 300W 200W 150W 100W 60W Waterproof Led Power Supply 12V 24V Ip67 Led Driver
| Điện áp đầu vào: | 90-130V/170-250A |
|---|---|
| Công suất đầu ra: | 400W |
| Đầu ra hiện tại: | 16.6/33.3a |
Bộ điều khiển nguồn điện áp không đổi điện áp
| chi tiết đóng gói: | 47 * 24 * 17.7CM / 45PCS GW: 14KGS NW: 13KGS |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |

