Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Mô-đun bảng hiệu quảng cáo Led Smd 5730 2835 DC 12,5
| Quyền lực: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường: | -40oC -60oC |
| Matrial: | PVC |
10m SMD 5050 RGB LED Dải ABS Thân điện thoại thông minh Điều khiển ứng dụng Đèn trang trí
| Địa điểm của Origi: | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Thân đèn: | ABS, ĐỒNG |
| Cri (ra>): | 80 |
AC 110V 220V Đèn pha LED ngoài trời IP65 Ống kính PC bằng nhôm đúc chống thấm nước
| Nguồn gốc: | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (cct): | 2700-6500 nghìn |
| Điện áp đầu vào (v): | AC 85-265V |
EAVES LIGHT IP65 RGB ánh sáng ngoài trời vĩnh viễn với nguồn điện cắm cho đèn trang trí trong nhà ngoài trời
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Bộ đèn LED ngoài trời với bộ điều khiển cho trang trí kỳ nghỉ
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Đèn trang trí EAVES IP65 RGB ánh sáng ngoài trời vĩnh viễn với nguồn điện cắm cho đèn trang trí trong nhà ngoài trời
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Ánh sáng ngoài trời RGB thông minh IP67 Đèn chống nước Đèn cửa WIFI Đèn ngoài trời vĩnh viễn cho nhà
| Sử dụng: | Đèn chiếu sáng mái hiên |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Loại thiết bị: | Đặt trên bề mặt |
Đèn trang trí ngoài trời Giáng sinh 12 Volt RGB IC LED IP67 Không thấm nước Hết hạn kỳ nghỉ ngoài trời
| Sử dụng: | Đèn chiếu sáng mái hiên |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Quang thông: | 40lm |
Bluetooth Giáng sinh ngoài trời trang trí ánh sáng 12 Volt RGB IC LED IP67 chống nước vĩnh viễn kỳ nghỉ ngoài trời cửa sổ ánh sáng
| Sử dụng: | Đèn chiếu sáng mái hiên |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Quang thông: | 40lm |
Giá tốt nhất Đèn ngoài trời RGB thông minh IP67 Đèn cửa chống nước Đèn WIFI Đèn ngoài trời vĩnh viễn Cho nhà
| Sử dụng: | Đèn chiếu sáng mái hiên |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Loại thiết bị: | Đặt trên bề mặt |

