Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Ánh sáng vĩnh viễn 24V RGBWIC Đèn mái nhà Giáng sinh Đèn nhà trong kho
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Đèn LED RGBIC lâu dài Đèn vĩnh cửu cho đồ trang trí Giáng sinh PC Shell Glue LED QTY 1 Đèn / miếng
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Rgbw Đèn ngoài trời LED màu trắng vĩnh viễn cho trang trí nhà
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Màu trắng RGBIC đèn LED vĩnh viễn Giáng sinh ngoài trời đèn điểm đường kính 20mm Qty / dây 100pcs vĩnh viễn Giáng sinh bộ chiếu sáng
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
30 Đèn RGB Không khí ngoài trời Ánh sáng Dây mái nhà Món trang trí Giáng sinh Wifi Bluetooth Kiểm soát chống nước
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
45M IP67 RGB ngoài trời ánh sáng nhà điểm cho lễ kỷ niệm Giáng sinh trang trí
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
24V Nhà ngoài trời chống nước Giáng sinh trang trí Giáng sinh Điểm đèn đường kính 25mm
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Chất liệu có bằng sáng chế màn hình Wesh đèn LED điểm ngoại hình độc quyền cho cài đặt cảnh quan IP67 được đánh giá lắp ráp theo ý muốn
| Vật liệu: | máy tính |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| lớp IP: | IP 67 |
Ánh sáng ngoài trời 20mm Eaves 12V có thể tùy chỉnh IP67 chống nước với góc chùm 160 độ
| quang thông: | 12lm |
|---|---|
| Không thấm nước: | Vâng |
| LED QTY: | 1 Đèn Led/cái |
20mm màu Eaves trang trí ánh sáng 12V tùy chỉnh nâng cấp IP67 chống nước
| Quang thông: | 12lm |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Xếp hạng IP: | IP67 |

