Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2036 các sản phẩm.
Kiểm soát không thấm nước RGB trang trí Giáng sinh Led Christmas Point Light For Eave Ip Rating IP67
| Sức mạnh: | 0,3W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | Nhựa |
Smart Wifi Bluetooth Rgb Music Rhythm LED Eave Đèn cho Nhà Eave Ngày lễ ngoài trời
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
|---|---|
| Màu sắc: | RGBW |
| Số lượng/chuỗi: | 36/72/108pcs |
Hợp kim nhôm 3LED IP67 chống nước ngoài LED mô-đun 2W SMD3030 Quảng cáo
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
|---|---|
| Trọng lượng: | 10g |
| cấp IP: | IP65 |
3LED 2W LED Outdoor Waterproof Module Quảng cáo Các ký tự sáng góc 160 °
| Hiệu quả chiếu sáng: | 80 |
|---|---|
| Điện áp: | DC12V |
| Nhiệt độ màu: | 6500K |
Đèn LED hiệu suất cao với chip Epistar CREE hoặc OSRAM và chứng nhận CE
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Dịch vụ OEM và ODM 24V đèn LED cho trang trí ngoài trời
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
24V chống nước Rgbw ánh sáng LED dây điểm Eaves ánh sáng cho lễ hội Giáng sinh trang trí Giáng sinh CE chứng nhận
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
SMD5050 RGBW Đèn màn hình LED cho ánh sáng trang trí ngoài trời vĩnh viễn Halloween
| Ứng dụng: | Ngoài trời trong nhà |
|---|---|
| Chống khí hậu: | Vâng |
| Chỉ số tạo màu: | 80 |
Màn hình lưới LED ngoài trời linh hoạt vĩnh viễn Quảng cáo trang trí lễ hội
| Kích thước: | 1000mm * 1000mm |
|---|---|
| Thể loại: | IP67 |
| Sử dụng: | Trang trí lễ hội ngoài trời |
Tòa nhà ngoài trời 3cm RGB SMD5050 Nguồn ánh sáng LED với độ chống nước IP67 ở DC12V
| Tên sản phẩm: | Nguồn ánh sáng điểm LED |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Chiều kính: | 30mm |

