Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Lắp đặt trên bề mặt 24V 40lm đèn LED cửa sổ ánh sáng màu sắc cho trang trí ngoài trời
| LED QTY: | 1 Đèn LED/cái |
|---|---|
| góc chùm: | 160 độ |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |
Hình vuông Solar Fence Light Sink aisle Light Outdoor LED Corridor Eaves sân nhà Villa trang trí Ánh sáng
| Điện áp: | 12V |
|---|---|
| Loại thiết bị: | Đặt trên bề mặt |
| Nhiệt độ màu: | RGB |
12V 15M đèn băng LED Giáng sinh Ánh sáng ngoài trời trang trí Giảm rèm LED Đèn dây vườn Đường phố
| Sử dụng: | Đèn chiếu sáng mái hiên |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Quang thông: | 40lm |
Kiểm soát nước 24V Đèn Giáng sinh RGBW Đèn Điểm ngoài trời Đèn Giáng sinh LED
| Sức mạnh: | 0,4W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Ánh sáng ngoài trời IP67 RGBW Ánh sáng cửa LED với điện tích cắm và đầu ra 1W
| Sức mạnh: | 1W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
IP67 vĩnh viễn 1W 20mm đèn LED Eave Đèn trang trí thân thiện với môi trường
| Nguồn năng lượng: | Điện |
|---|---|
| Loại: | Đèn mái hiên |
| Loại thiết bị: | Đặt trên bề mặt |
Mô-đun tiêm LED SMD3030 độ sáng cao 2W 3 cho đèn quảng cáo LED chống nước
| nhiệt độ lưu trữ: | -20 - 60 |
|---|---|
| thương hiệu chip: | Có thể tùy chỉnh |
| Bảo hành: | 1Năm |
SMD 5050 Lắp đặt treo 24V 40lm Đèn mái nhà LED cho trang trí ngoài trời đầy màu sắc
| LED QTY: | 1 Đèn LED/cái |
|---|---|
| góc chùm: | 160 độ |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |
Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| cao độ pixel: | P50,P62.5,P82.5,P100 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chiếu sáng mặt tiền, trần |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |
Đèn Giáng sinh ngoài trời LED với 36pcs/72pcs/108pcs trong dây và màu RGB
| Sức mạnh: | 0,3W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | Nhựa |

