Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led light ] Cuộc thi đấu 2039 các sản phẩm.
Ánh sáng điểm LED cho ngày lễ vĩnh viễn 20mm Chống thấm nước 1903/2904 IC Ánh sáng lễ giáng sinh
| Vỏ bọc: | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Đăng kí: | Ánh sáng kỳ nghỉ vĩnh viễn |
| màu sắc: | 1903rgb hoặc 2904 rgbw |
Màn hình màn hình LED đầy màu sắc Màn hình lưới LED Màn hình rèm LED linh hoạt
| cao độ pixel: | P33.3 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chiếu sáng mặt tiền, trần |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |
Trong nhà ngoài trời quảng cáo linh hoạt màn hình lưới LED minh bạch cho ánh sáng mặt tiền
| cao độ pixel: | P50,P62.5,P82.5,P100 |
|---|---|
| Ứng dụng: | Chiếu sáng mặt tiền, trần |
| Loại đèn LED: | SMD5050 |
IP67 Đèn LED chống nước giải trí Đèn Giáng sinh ngoài trời vĩnh viễn
| Ứng dụng: | vui chơi giải trí |
|---|---|
| Màu đèn: | Màu trắng |
| tuổi thọ bóng đèn: | 20000 giờ |
Nhà ngoài trời trang trí mái hiên Giáng sinh ánh sáng mái hiên ánh sáng RGB cho nhà nhà cung cấp đèn Giáng sinh
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
Sức khỏe: Sức khỏe: Sức khỏe:
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -40℃-60℃ |
| Vật liệu: | PC Shell+Glue |
1 đèn LED 24V 25mm vĩnh viễn đèn LED cửa sổ đường ray chiếu sáng cho quảng cáo đèn biển
| Nhiệt độ môi trường xung quanh: | -20℃-60℃ |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Màu sắc: | RGB |
24V String Point Smart Eaves Lighting Holiday Ambilight 100ft RGBIC LED Đèn mái nhà vĩnh viễn
| Xếp hạng IP: | IP67 |
|---|---|
| Cài đặt: | Đặt trên bề mặt |
| Chỉ số tạo màu: | 85 |
Tùy chỉnh bán buôn RGBW đèn mái nhà LED góc chiếu sáng 160 độ SMD5050 đèn điểm
| Sức mạnh: | 1,5W |
|---|---|
| số lượng LED: | 120 |
| Bulb Type: | LED |
Đèn chống nước ngoài có thể tùy chỉnh với đường kính 20mm và điều khiển từ xa
| Xếp hạng IP: | IP67 |
|---|---|
| góc chùm: | 160 độ |
| Chiều kính: | 20 mm |

