Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
OEM ODM nhiều màu 40mm RGB ánh sáng LED ánh sáng điểm Ánh sáng IP67 Led
| Điện áp đầu vào: | DC15V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1W |
| Nguồn Lighing: | Epistar |
LDMX chống nước IP67 ngoài trời ED điểm ánh sáng đèn LED Đăng nhập Đèn Pixel
| IP: | 67 |
|---|---|
| Volt: | DC12V |
| Shell: | Bayer của Đức |
Đèn trang trí Đèn LED 30mm RGB DC12V Đèn LED Để Trang trí Tòa nhà
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 1W |
| Màu sắc: | RGB đủ màu |
DMX512 DC12V chống nước IP67 SMD3535 0.75W 30mm Pixel LED cho dự án
| Điện áp đầu vào: | DC12V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.75W |
| Chùm tia góc: | 120 |
IP67 12mm 5V RGB Full Color Led Module Quảng cáo ngoài trời Chiếu sáng cho các dấu hiệu
| Điện áp đầu ra: | DC5V |
|---|---|
| Suất: | 0.3W |
| Màu: | Màu RGB đầy đủ |
0.48W Super LED Quảng trường LED Đăng nhập Modules Đối với LED Edge Lighting
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | Trong thời hạn 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
DMX512 Epistar RGB Led Sign Light 1.4W Led Point Light Viewing Angle 120
| Item: | advertising sign letter |
|---|---|
| Size: | according to needs |
| IP RATE: | outdoor IP67 |
Màu vàng IP67 1chip SMD 5050 Đèn LED Đèn LED 20mm Đèn nền Để Vui chơi
| Chống thấm nước: | IP67 |
|---|---|
| LED Chip: | SMD 5050 |
| Mô hình: | G2001MY12 |
Giải trí Đèn đèn LED Lễ hội được lập trình 45mm 1W DC12V RGB Cho ánh sáng trang trí ngoài trời
| Tên sản phẩm: | XH-D45S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 45*H23mm |
| Năng lượng đèn: | 1W |

