Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
Ngoài trời chống nước IP67 vĩnh viễn trang trí kỳ nghỉ Nhà đèn DC12V 0.75W 40mm đèn LED điểm RGB
| Tên sản phẩm: | H4006P24 V2.5 |
|---|---|
| Kích thước: | 40 * 17,7MM |
| Năng lượng đèn: | 1,5W |
Đường kính 1.8mm 30mm RGB Đèn LED trang trí Đèn Trang trí Trang chủ CE ROHS
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 100, 000chiếc mỗi tháng |
LED Decorative String Lights
| Delivery Time: | 5-7 WORKING DAYS |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 100,000pcs per month |
Front Lighting 9mm DC5V LED Pixel Light Single Color IP65 For LED Channel Letter
| Material: | PVC for outside Shell |
|---|---|
| LED Type: | 5mm Staw Hat |
| Protection: | Waterproof IP67 |
LED Channel Letter DC5V LED Pixel Light LED Video display Outdoor
| Working Voltage: | DC5V |
|---|---|
| Rate Power: | 0.3W |
| Protection Clas: | IP67 |
Ánh sáng ngoài trời DC12V 20mm SMD 5050 IP67 Đèn Giáng sinh Led Pixel 2000mcd
| Điện áp đầu vào: | DC12V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.3W |
| Nguồn Lighing: | Epistar |
IP67 0.25W Màu xanh dương DC12V 5050 Đèn LED Pixel 20mm với Góc Chùm 120
| Điện áp đầu vào: | DC12V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0.12W |
| Nguồn Lighing: | Epistar |
Ánh sáng Pixel có thể lập trình ngoài trời RGB chống nước 53mm 2W DC12V Cho công viên giải trí
| Tên sản phẩm: | XH-D53S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 53*H28mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
30mm 0.75w Chống thấm nước Ip67 Đèn Led Pixel 5050 Brightek Chip Ce Rohs
| Cường độ sáng: | 18000mcd |
|---|---|
| Công suất làm việc: | 0.75W |
| Chip: | Epistar |
DMX Madrix SMD 5050 Single Led Point Lights IC Programmable Decorative
| Điểm: | thư ký quảng cáo |
|---|---|
| Kích thước: | theo nhu cầu |
| Tỷ lệ IP: | IP67 ngoài trời |

