Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
Shopping Mall Decorarion RGB LED Pixel 38mm IP67 6pcs 5050 SMD
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
DC12V Pixel Led Module Led Pixel String For Amusement Lighting Decoration
| Delivery Time: | 3-5 working days |
|---|---|
| Payment Terms: | T/T In advance,Western Union,Paypal,LC |
| Supply Ability: | 500,000 Per month |
Đèn trang trí LED24V của LED, Màu đơn 38mm Đèn LED Có thể Lập Trình
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 100, 000chiếc mỗi tháng |
Waterproof LED Programmable Display 30MM Building / Bar Decoration
| Material: | German Bayer PC |
|---|---|
| Protection Class: | IP68 |
| Working Voltage: | DC12V |
45mm 6CS 5050 RGB Shopping Mall đèn LED trang trí với bảo hành 3 năm
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 100, 000chiếc mỗi tháng |
Đèn LED trang trí ngoài trời với đèn LED 12V với 30000 giờ Tuổi thọ, đèn LED Point Light
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 100, 000chiếc mỗi tháng |
DMX512 kỹ thuật số IP67 đèn chống thấm nước đèn trang trí cho , Công viên giải trí
| Thời gian giao hàng: | 5-7 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 100, 000chiếc mỗi tháng |
IP67 vĩnh viễn trang trí kỳ nghỉ Nhà đèn DC9V 0.75W 25mm ngoài trời chống nước đèn LED điểm RGBW
| Tên sản phẩm: | H2502P09 V6.0 |
|---|---|
| Kích thước: | 25 * 15,05mm |
| Năng lượng đèn: | 0,75W |
đèn LED điểm vĩnh viễn trang trí kỳ nghỉ Nhà đèn DC9V 0.75W 25mm ngoài trời chống nước đèn LED điểm RGBW
| Tên sản phẩm: | H2502P09 V6.0 |
|---|---|
| Kích thước: | 25 * 15,05mm |
| Năng lượng đèn: | 0,75W |
Big LED Channel Letter 20mm Pixel Light SMD 5050 IP67 For Outdoor
| Working Voltage: | DC12V |
|---|---|
| Rate Power: | 0.3W |
| Protection: | IP67 |

