Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
Chống nước màu vàng IP65 9MM LED Đèn Pixel Đèn Chiếu sáng ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
0.15W Độ sáng DC5V 12mm màu trắng LED Pixel Light Để trang trí Khu vui chơi giải trí
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
IP65 12MM Màu Xanh Trắng DC5V Staw Mũ Đèn LED Pixel Light, Đèn Chiếu sáng LED
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Màu Đỏ 12mm 20mm 30mm DC 5V Đèn LED Pixel Đèn LED Channel Letter
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Màu đơn 30mm Có thể lập trình 5050 SMD LED Pixel Độ sáng cao Độ sáng
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 500.000 mỗi tháng |
Quảng cáo ngoài trời IP67 DC5V 12 MM IC16716 Màu sắc Đèn LED RGB Đầy đủ
| màu sắc: | Màu đầy đủ RGB |
|---|---|
| Tỷ lệ điện: | 0.3W / PCS |
| Sự bảo vệ: | IP67 |
DC 24V 9mm Một đèn LED Pixel Sign Signable Module với 3pcs 5050 SMD
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 500.000 mỗi tháng |
Chống thấm IP67 SMD RGB LED Pixel Module Đối với Chiếu sáng LED Channel Letter
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
| Khả năng cung cấp: | 500.000 mỗi tháng |
DC12V 0.75W 20MM nhiều màu RGB LED Pixel Module cho trang trí Cruises
| chi tiết đóng gói: | Bao bì hộp giấy |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 3-5 ngày làm việc |
| Điều khoản thanh toán: | T / T Trước, Western Union, Paypal, LC |
Module RGB LED Pixel chống nước DC5V 0.3W / pcs Chương trình bảo vệ IP68
| Điện áp làm việc: | DC5V |
|---|---|
| Tỷ lệ điện: | 0.3W |
| tài liệu: | PVC + Silicone |

