Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1030 các sản phẩm.
Giải trí Đèn đèn LED Lễ hội được lập trình 45mm 2W DC12V RGB Cho Đèn trang trí ngoài trời
| Tên sản phẩm: | XH-D50S12 |
|---|---|
| Kích thước: | 50*H23mm |
| Năng lượng đèn: | 2W |
30mm Lifetime trang trí Smart Led Strip 12V cho trang trí ánh sáng ngoài trời
| Từ khóa: | Pixel RGB ngoài trời |
|---|---|
| Loại: | dẫn |
| Nguồn chip: | SMD3535 |
Pixel Pitch 30mm 40mm 50mm Màn hình LED màn hình LED mềm Màn hình lưới LED ngoài trời
| Hàng hiệu: | miracle bean |
|---|---|
| Kích thước bảng điều khiển: | Tùy chỉnh |
| Màu sắc: | RGB đầy đủ màu |
Màn hình lưới LED linh hoạt chống thấm nước Pixel Pitch 40mm 50mm Màn hình lưới RGB ngoài trời mềm
| Đăng kí: | Trong nhà, ngoài trời, ánh sáng sự kiện, màn hình hiển thị video |
|---|---|
| Nguồn LED: | Chip LED Epistar 3535 RGB |
| Vôn: | 12V |
Màn hình LED P100mm Màn hình LED IP67 Màn hình LED lưới linh hoạt
| Đăng kí: | Hộp đêm / Mặt tiền tòa nhà |
|---|---|
| Nguồn LED: | Chip LED Epistar 3535 RGB |
| Vôn: | 12V |
Vỏ PC Đủ màu Đèn LED Pixel 1.5W DC 24V 50mm IP65
| Từ khóa: | Pixel LED RGB |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB đủ màu |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
Đèn LED Pixel 2W 24V 50mm IP65 RGB có thể lập trình
| Matrial: | Vỏ PC |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB đủ màu |
| Từ khóa: | Pixel LED RGB |
Dia 12mm 100lm / W 12mm Led Pixel String PVC Shell + PU Inside
| Working Voltage: | DC05V |
|---|---|
| Power: | 0.3W |
| Protection: | IP67 |
Mô-đun điểm ảnh LED đủ màu SMD 5050 0,3W 100LM / W 20mm
| Điện áp làm việc: | DC5V |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,3W |
| Sự bảo vệ: | IP67 |

