Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
WaterProof Decoration Led Pixel Module 100lm / W Unprogrammable 6smd 2835 High Brightness
| Working Voltage: | DC24V |
|---|---|
| Power: | 0.5W |
| Protection: | IP67 |
SMD 3535 100LM / W 1.5W 24V IP65 50mm Rgb Led Module
| Từ khóa: | Pixel LED RGB |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB đủ màu |
| Sự bảo đảm: | 3 năm |
IP67 Mô-đun led 1.2W 24V 40mm rgb chống thấm nước
| Điện áp làm việc: | DC24V |
|---|---|
| Quyền lực: | 1,2W |
| Từ khóa: | Pixel LED RGB |
Mô-đun dẫn 3W 24V IP67 Miracle Bean 50MM rgb LED Chống thấm nước
| Quyền lực: | 3W |
|---|---|
| Từ khóa: | Pixel LED RGB |
| Điện áp làm việc: | DC24V |
Đèn điểm ảnh Led SMD3535 Đèn thần kỳ Bean Độ sáng cao 30 mm Chống nước IP67 1W RGB + W
| Tên: | Đèn LED điểm |
|---|---|
| Quyền lực: | 1.2W |
| Sự bảo vệ: | Không thấm nước |
RGB 25mm đèn LED điểm ánh sáng màu đầy đủ DC12V 0.75W Miracle Bean với bảo vệ IP67
| điện áp làm việc: | DC12V |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,75W |
| Bảo vệ: | IP67 |
Dây đèn LED điểm ảnh 12V chống nước, chế độ điều khiển DMX512 cho trang trí Giáng sinh ngoài trời vĩnh viễn
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,75W |
| Loại: | dẫn |
DC 5V Voltage 20mm Không thấm nước RGB IP67 Permanent Point PC LED Pixel với hồ sơ nhôm
| Lớp bảo vệ: | IP67 |
|---|---|
| Sức mạnh: | 0,3W |
| Loại: | dẫn |
Mô-đun điểm ảnh LED RGB Miracle Bean 1903 0.3W DC5V Kích thước 12mm Không thể lập trình Bảo hành 2 năm
| Kiểu: | Mô-đun LED |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,3W |
| Sự bảo vệ: | IP67 |

