Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Kewords [ pixel led lamp ] Cuộc thi đấu 1034 các sản phẩm.
Miracle Bean RGB 12MM LED Pixel Mô-đun 1903 0.3W DC12V Độ sáng cao Bảo hành 2 năm
| Kiểu: | Mô-đun LED |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,3W |
| Sự bảo vệ: | IP67 |
Dmx Led Pixel SMD5050 RGB DC5V DC12V 20mm Led Pixel Light Mô-đun Led tròn cho màn hình Led Pixel
| Màu sắc: | RGB đủ màu |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,3W |
| Đánh giá IP: | IP67 |
Miracle Bean LED giải trí LED Series 12V 2W RGB LED Pixel Light
| Điểm: | Đèn giải trí LED |
|---|---|
| Mô hình sản phẩm: | XH-D60S12 |
| dẫn nguồn: | SMD5050 |
Nhôm Profile Led Pixel Point Light Chống nước IP67 30mm DMX512 RGB Miracle Bean
| Điện áp đầu vào(v): | DC12V |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Tên sản phẩm:: | đèn led điểm ảnh |
Đèn LED pixel IP67 12MM Rgb DMX512 DC12v 0,3w cho bảng hiệu
| Tên sản phẩm:: | dây dẫn |
|---|---|
| Nhiệt độ lưu trữ (℃): | -40 - 60 |
| Vật liệu cơ thể: | máy tính |
Ánh sáng giải trí LED 12V với ánh sáng RGB có thể lập trình trước
| MÀU SÁNG: | RGB |
|---|---|
| Điện áp: | 12v |
| Màu sắc: | nhiều màu |
20mm 12v LED nguyên màu chống nước nguồn ánh sáng điểm pixel bảng quảng cáo từ ánh sáng pixel
| Matrial: | PC Shell+Glue |
|---|---|
| Led: | Smd 5050 Led |
| Installation: | Surface Mounted |
Đèn LED chống nước IP67 cho trang trí nhà và ngoài trời trong công viên giải trí
| góc chùm: | 120° |
|---|---|
| Trọng lượng: | 300g |
| Ứng dụng: | Công viên giải trí |
Đèn điểm LED IP67 RGB 12mm DC5V Đèn điểm ảnh LED cho chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| Bảo hành: | 2 năm |
|---|---|
| Giấy chứng nhận: | CE RoHS |
| vi mạch: | SPI |
DMX512 SMD5050 Led Tiếp tục nghỉ giải trí ánh sáng
| Màu sắc: | màu đơn / màu đầy đủ RGB |
|---|---|
| Quyền lực: | 0,8W |
| Đánh giá IP: | IP67 |

