Đèn hồ sơ nhôm LED đơn XH-G3006M12 0.6W cho Đèn ngoài trời 12V
Đèn LED điểm
762 quan điểm
Liên hệ ngay
Giá nhà máy 2835 30mm 12V Đèn ngoài trời 12V đèn hồ sơ nhôm đơn LED * * Ưu điểm OEM & ODM Trượt chứng nhận CE và RoHS Có hơn 14 năm kinh nghiệm, chuyên về dẫn xuất chống nước. Hơn 20 khách hàng nước ... Xem thêm
Tin nhắn của khách ĐỂ LẠI LỜI NHẮN
Liên hệ ngay
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
Đèn LED điểm 20mm 12V 0.3W SMD5050 IP67 chống nước với góc chùm 120° 00:10
Đèn LED điểm 20mm 12V 0.3W SMD5050 IP67 chống nước với góc chùm 120°
Đèn LED điểm
RGB DC12V 20mm IP67 PC Không thấm nước DMX 0.75W 6LM SMD5050 Đèn Pixel LED Đèn điểm ngoài trời 00:24
RGB DC12V 20mm IP67 PC Không thấm nước DMX 0.75W 6LM SMD5050 Đèn Pixel LED Đèn điểm ngoài trời
Mô-đun đèn LED RGBW DC24V độ sáng cao 40mm IP67 Nguồn sáng điểm LED với điều khiển DMX512 00:24
Mô-đun đèn LED RGBW DC24V độ sáng cao 40mm IP67 Nguồn sáng điểm LED với điều khiển DMX512
50mm Trắng vĩnh cửu độ sáng cao đèn LED điểm ánh sáng RGB thay đổi IP67 chống nước trang trí ngoài trời 00:08
50mm Trắng vĩnh cửu độ sáng cao đèn LED điểm ánh sáng RGB thay đổi IP67 chống nước trang trí ngoài trời
IP67 12v Tạm thời Giáng sinh Giáng sinh ngoài trời điểm chiếu sáng 30mm Led Smd3535 Rgb Led Pixel Point Light Source 00:12
IP67 12v Tạm thời Giáng sinh Giáng sinh ngoài trời điểm chiếu sáng 30mm Led Smd3535 Rgb Led Pixel Point Light Source
Đèn điểm LED tiết kiệm năng lượng độ sáng cao 30mm với cài đặt linh hoạt cho các ứng dụng chống nước ngoài 00:09
Đèn điểm LED tiết kiệm năng lượng độ sáng cao 30mm với cài đặt linh hoạt cho các ứng dụng chống nước ngoài
Đèn điểm ảnh LED SMD3535 DC12V IP67 ngoài trời, đầy đủ màu RGB, chống nước, độ sáng cao, 30mm 00:25
Đèn điểm ảnh LED SMD3535 DC12V IP67 ngoài trời, đầy đủ màu RGB, chống nước, độ sáng cao, 30mm
Nguồn ánh sáng điểm LED
30mm Lifetime trang trí Smart Led Strip 12V cho trang trí ánh sáng ngoài trời 00:25
30mm Lifetime trang trí Smart Led Strip 12V cho trang trí ánh sáng ngoài trời
Nguồn ánh sáng điểm LED
48 Đèn LED Dải Đèn Smart Home Màu kép Độ sáng cao Hoàn hảo trang trí nhà Dải Đèn linh hoạt 00:08
48 Đèn LED Dải Đèn Smart Home Màu kép Độ sáng cao Hoàn hảo trang trí nhà Dải Đèn linh hoạt
Dải đèn LED
P62.5 Pixel Pitch Flexible LED Curtain Display Net Screen cho quảng cáo ngoài trời 00:27
P62.5 Pixel Pitch Flexible LED Curtain Display Net Screen cho quảng cáo ngoài trời
Màn hình lưới LED linh hoạt
Giáng sinh nóng độ sáng cao trang trí ngoài trời đèn LED điểm ánh sáng ngoài trời 00:26
Giáng sinh nóng độ sáng cao trang trí ngoài trời đèn LED điểm ánh sáng ngoài trời
Đèn LED điểm chống nước 30mm 40mm 50mm RGB DMX512 IP67 DC24V SMD3535For Building 01:53
Đèn LED điểm chống nước 30mm 40mm 50mm RGB DMX512 IP67 DC24V SMD3535For Building