Đèn LED pixel chống nước DC5V 12 mm Đèn LED Pixel RGB WS28110.3W với chất lượng chuyên nghiệp
Đèn LED Pixel Light
510 quan điểm
Liên hệ ngay
Đèn LED pixel chống nước DC5V 12 mm Đèn LED pixel RGB WS28110.3W với chất lượng chuyên nghiệp * * Sự chỉ rõ Mục điểm ảnh LED Người mẫu HD1201S05 Kiểu mô-đun LED Nhiệt độ bảo quản -40℃-60℃ Nhiệt độ ho... Xem thêm
Tin nhắn của khách ĐỂ LẠI LỜI NHẮN
Liên hệ ngay
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
Đèn điểm LED tiết kiệm năng lượng độ sáng cao 30mm với cài đặt linh hoạt cho các ứng dụng chống nước ngoài 00:09
Đèn điểm LED tiết kiệm năng lượng độ sáng cao 30mm với cài đặt linh hoạt cho các ứng dụng chống nước ngoài
Đèn LED điểm
Nguồn ánh sáng điểm LED
Đèn LED điểm
DC12V 0.2W chống nước IP67 màu duy nhất 9mm dẫn dây ánh sáng phơi sáng cho đèn ngoài trời 00:29
DC12V 0.2W chống nước IP67 màu duy nhất 9mm dẫn dây ánh sáng phơi sáng cho đèn ngoài trời
Đèn LED Pixel Light
Miracle Bean RGB 12MM Đèn sáng màu sắc LED Pixel Light ngoài trời 0.3W DC5V 00:29
Miracle Bean RGB 12MM Đèn sáng màu sắc LED Pixel Light ngoài trời 0.3W DC5V
Miracle Bean LED đồ trang trí Giáng sinh Đèn LED điểm Đèn màu đơn Đèn Pixel LED 00:32
Miracle Bean LED đồ trang trí Giáng sinh Đèn LED điểm Đèn màu đơn Đèn Pixel LED
Đèn LED điểm 20mm 12V 0.3W SMD5050 IP67 chống nước với góc chùm 120° 00:10
Đèn LED điểm 20mm 12V 0.3W SMD5050 IP67 chống nước với góc chùm 120°
RGB DC12V 20mm IP67 PC Không thấm nước DMX 0.75W 6LM SMD5050 Đèn Pixel LED Đèn điểm ngoài trời 00:24
RGB DC12V 20mm IP67 PC Không thấm nước DMX 0.75W 6LM SMD5050 Đèn Pixel LED Đèn điểm ngoài trời
Mô-đun đèn LED RGBW DC24V độ sáng cao 40mm IP67 Nguồn sáng điểm LED với điều khiển DMX512 00:24
Mô-đun đèn LED RGBW DC24V độ sáng cao 40mm IP67 Nguồn sáng điểm LED với điều khiển DMX512
50mm Trắng vĩnh cửu độ sáng cao đèn LED điểm ánh sáng RGB thay đổi IP67 chống nước trang trí ngoài trời 00:08
50mm Trắng vĩnh cửu độ sáng cao đèn LED điểm ánh sáng RGB thay đổi IP67 chống nước trang trí ngoài trời
IP67 12v Tạm thời Giáng sinh Giáng sinh ngoài trời điểm chiếu sáng 30mm Led Smd3535 Rgb Led Pixel Point Light Source 00:12
IP67 12v Tạm thời Giáng sinh Giáng sinh ngoài trời điểm chiếu sáng 30mm Led Smd3535 Rgb Led Pixel Point Light Source
12v 2Led Modules 1.2w White Smd 2835 Light Advertising and Backlighting Signs Injection Module Led
Mô-đun đèn LED
High Brightness  SMD 2835 LED Module 3LED 1.5W 160LM Each DC12V for Channel Letter Light Box 00:37
High Brightness SMD 2835 LED Module 3LED 1.5W 160LM Each DC12V for Channel Letter Light Box