Tất cả sản phẩm
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Đèn LED
-
Pixel LED vuông
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED Pixel Light
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
50mm IP67 chống nước RGB LED Point Light với điều khiển DMX512 cho ánh sáng mặt tiền tòa nhà ngoài trời
| Nguồn gốc | Quảng Đông Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS |
| Số mô hình | XH-K5012P24(RGB)-A1b |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | Thùng/Gỗ |
| Thời gian giao hàng | 7-25 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc / tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Ứng dụng | Mặt tiền tòa nhà | Chất liệu thân đèn | máy tính |
|---|---|---|---|
| Bảo hành (Năm) | 3 năm | Hệ thống điều khiển | DMX512 |
| cấp IP | IP67 Chống Thấm Nước | Quyền lực | 3W |
| Kích cỡ | 50mm | Đèn | SMD3535 |
| Góc nhìn | 120 ° | Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Làm nổi bật | Đèn điểm LED RGB chống nước 50mm,Đèn mặt tiền LED điều khiển DMX512,Đèn điểm LED cho tòa nhà ngoài trời |
||
Mô tả sản phẩm
50mm 24V IP67 chống nước RGB đèn LED điểm cho ánh sáng mặt tiền tòa nhà ngoài trời
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mô hình | XH-K5012P24 ((RGB) -A1b |
|---|---|
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhiệt độ màu (CCT) | RGB |
| Loại mục | Đèn điểm |
| góc nhìn | 120° |
| Sự phân tán quyền lực | 3W |
| Đèn | SMD3535 |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Nhiệt độ xung quanh | -20°~60° |
| Kích thước | 50mm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Màu sắc | RGB |
| Bảo vệ | IP67 |
| Mã IC | DMX512 |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Truyền thông tiếng Anh thông thạo cho tất cả các câu hỏi
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mô hình hiện tại
- Bảo vệ các khu vực bán hàng, các khái niệm thiết kế và thông tin riêng tư
- Hỗ trợ bảo hành suốt đời
- Giao hàng nhanh chóng: có sẵn cho các mẫu và đơn đặt hàng tiêu chuẩn (7 ngày làm việc), đơn đặt hàng OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp
Tại sao tôi nên chọn công ty của cô?
Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm thiết kế và sản xuất các sản phẩm LED trên toàn thế giới.được hỗ trợ bởi nhà máy của riêng chúng tôi và đội ngũ R & D chuyên dụng để đáp ứng nhu cầu của khách hàng đa dạng.
Thời gian bảo hành là bao lâu?
3 năm
Thời gian giao hàng là bao lâu?
Các đơn đặt hàng mẫu được gửi ngay sau khi thanh toán; đơn đặt hàng tiêu chuẩn trong vòng 7 ngày làm việc; đơn đặt hàng OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc.
Làm thế nào để kiểm soát chất lượng sản phẩm?
Chúng tôi có một đội ngũ QC chuyên nghiệp đảm bảo kiểm tra chất lượng ở mọi giai đoạn của quy trình sản xuất.
Bạn có cung cấp dịch vụ sau bán hàng không?
Vâng, chúng tôi cung cấp các giải pháp chất lượng cao cho bất kỳ vấn đề chất lượng nào có thể phát sinh.
Thư viện sản phẩm
Hồ sơ công ty
Shenzhen Xinhe Optoelectronic Lighting Co., Ltd. được thành lập vào năm 2004 và có 20 năm kinh nghiệm chuyên nghiệp.Chúng tôi chuyên cung cấp quyền sở hữu trí tuệ độc lập cho các nguồn ánh sáng điểm như là kinh doanh cốt lõi của chúng tôiCông ty của chúng tôi cung cấp các dịch vụ toàn diện bao gồm thiết kế sơ đồ, sản phẩm R & D, ngân sách kỹ thuật, xây dựng dự án,và hướng dẫn tại chỗ cho các dự án chiếu sáng cảnh quan kiến trúc và quảng cáoCó trụ sở tại Khu kinh tế đặc biệt Thâm Quyến, Trung Quốc, với phạm vi kinh doanh toàn cầu, chúng tôi đổi mới để cải thiện chất lượng, xây dựng thương hiệu của chúng tôi với tính toàn vẹn và giành được sự tôn trọng thông qua dịch vụ.Chúng tôi tuân thủ triết lý doanh nghiệp của "chất lượng đầu tiên và dịch vụ đầu tiên" để tạo ra giá trị cho khách hàngVới quản lý doanh nghiệp tiên tiến và đội ngũ nhân viên hiệu quả, chúng tôi hợp tác chân thành với khách hàng để đạt được kết quả chung cho xã hội, khách hàng, và chính mình,cùng nhau tạo ra tương lai của các ứng dụng chiếu sáng LED.
Sản phẩm khuyến cáo

