-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Đèn LED
-
Pixel LED vuông
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED Pixel Light
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
IP67 chống nước 3 đèn LED RGB Pixel Light với tuổi thọ 30.000 giờ cho trang trí kỳ nghỉ ngoài trời
| Ứng dụng | Mặt tiền tòa nhà | Xếp hạng IP | IP67 |
|---|---|---|---|
| Bảo hành (Năm) | 3 năm | Điện áp đầu vào (V) | 5V |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN | Tuổi thọ (giờ) | 30000 |
| Góc veiwing | 120° | Vật liệu cơ thể | PVC+KEO |
| Nguồn đèn | 0,3 | Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Làm nổi bật | IP67 chống nước đèn LED Pixel Light,Đèn trang trí kỳ nghỉ ngoài trời RGB,30 000 giờ tuổi thọ đèn LED |
||
| Điểm | G2001-Pxel đèn LED Dòng |
| Mô hình | G2001P05 |
| Nhiệt độ lưu trữ | -40°C-60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -40°C-60°C |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| góc nhìn | 120° |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Sự suy giảm quang học | 1% |
| Điện áp hoạt động | DC 5V |
| Vật liệu cơ thể | PVC + keo |
| Loại đèn LED | 5050SMD 1cs |
| Kích thước | 20*17,8mm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS |
| Màu sắc | RGB |
| Bảo vệ | IP67 |
| Số lượng mỗi chuỗi | 50 miếng |
- Dịch vụ OEM & ODM
- Chứng nhận CE và RoHS
- Hơn 20 năm kinh nghiệm
- MOQ nhỏ với hợp tác từng bước
- Bảo hành 3 năm với chính sách thay thế
- Giao hàng nhanh: 7 ngày làm việc cho đơn đặt hàng tiêu chuẩn, 15 ngày cho OEM / ODM
- Giải quyết vấn đề trực tiếp cho khách hàng
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Nói tiếng Anh trôi chảy
- OEM & ODM được chào đón
- Cơ hội phân phối
- Bảo vệ khu vực bán hàng và ý tưởng thiết kế
- Bảo hành suốt đời
- Hỗ trợ sau bán hàng toàn diện bao gồm hướng dẫn lắp đặt
Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm thiết kế và sản xuất các sản phẩm LED trên toàn thế giới. Chúng tôi cung cấp các sản phẩm LED tùy chỉnh với các dịch vụ thiết kế miễn phí, được hỗ trợ bởi nhà máy của riêng chúng tôi và nhóm R & D chuyên dụng.
3 năm
Các đơn đặt hàng mẫu được gửi ngay sau khi thanh toán; đơn đặt hàng tiêu chuẩn trong vòng 7 ngày làm việc; đơn đặt hàng OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc.
Chúng tôi có một đội ngũ QC chuyên nghiệp đảm bảo kiểm tra chất lượng trong mỗi giai đoạn của quy trình sản xuất.
CE, ROHS, ISO9001, BV
Vâng, chúng tôi cung cấp các giải pháp chất lượng cao cho bất kỳ vấn đề chất lượng nào có thể phát sinh.
Chúng tôi chuyên về các sản phẩm chiếu sáng và ánh sáng bán dẫn, tích hợp thiết kế, phát triển, sản xuất và bán hàng.thiết lập mối quan hệ lâu dài với các nhà phân phối tài liệu quảng cáo lớn.
Với tài năng công nghệ hàng đầu, quản lý tiên tiến và nhân viên hiệu quả, chúng tôi cố gắng tạo ra các thương hiệu nổi tiếng trong lĩnh vực chiếu sáng bán dẫn.Công ty của chúng tôi dựa trên LED encapsulation và phát triển các giải pháp triển khai ánh sáng tối ưu cho các lĩnh vực ứng dụng LED khác nhau.
Dòng sản phẩm mở rộng của chúng tôi bao gồm: mô-đun LED cho ánh sáng quảng cáo, nguồn điện chuyển đổi LED chuyên biệt, bộ điều khiển LED RGB, biển báo mở LED, từ ánh sáng trực tiếp siêu LED,và các sản phẩm liên quan.

