-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Đèn LED
-
Pixel LED vuông
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED Pixel Light
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED Pixel Chống Thấm IP67 Chịu Nhiệt Độ Cao 104mm Dùng Cho Chiếu Sáng Mặt Dựng Kiến Trúc
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS |
| Số mô hình | G10028P24 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
| Hàng hiệu | Miracle Bean | Loại sản phẩm | Nguồn ánh sáng điểm |
|---|---|---|---|
| Góc nhìn | 120 | Nhiệt độ bảo quản | -20-60° |
| Quyền lực | 6W | Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Điều khiển | DMX512 | Kích cỡ | 104mm |
| không thấm nước | IP67 | bình chọn | DC24V |
| Làm nổi bật | Đèn LED Pixel 104mm,Đèn LED Pixel chịu nhiệt độ cao,Ánh sáng pixel LED chống nước |
||
| Tên mẫu | G10028P24 |
|---|---|
| Kích thước | 104mm |
| Công suất | 6W |
| Điện áp hoạt động | DC24V |
| Màu sắc | RGBW |
| Nhiệt độ hoạt động | -20℃ đến 60℃ |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20℃ đến 60℃ |
| Dây dẫn | Chống thấm nước |
| Bảo hành | 2 năm |
| Bảo vệ | IP67 |
| Góc nhìn | 120° |
| Chất liệu thân đèn | PC |
| Tuổi thọ | 30000h |
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu năm với hợp tác 3+ năm
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
- Thời gian phản hồi 24 giờ cho tất cả các yêu cầu
- Hỗ trợ giao tiếp tiếng Anh lưu loát
- Có sẵn dịch vụ OEM & ODM
- Cơ hội làm nhà phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mẫu hiện tại
- Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin riêng tư
- Hỗ trợ bảo hành trọn đời
- Giao hàng nhanh: Có sẵn hàng mẫu và đơn hàng tiêu chuẩn (7 ngày làm việc), đơn hàng OEM/ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước dựa trên mẫu của chúng tôi.
Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và đánh giá chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
MOQ thấp, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu.
Mẫu cần 1-3 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.
1. Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
2. Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
3. Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức.
4. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-7 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn.

