Tất cả sản phẩm
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Đèn LED
-
Pixel LED vuông
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED Pixel Light
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
IP67 chống nước RGB 20mm DC12V Đèn điểm LED Đèn vật liệu PC linh hoạt
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS EPR |
| Số mô hình | XH-G2001P12(RGB)J2e |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Người mẫu | XH-G2001P12(RGB)J2e | Góc nhìn | 120° |
|---|---|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 | Tên sản phẩm | đèn led điểm |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 -60 | Nhiệt độ màu | RGB |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ | Vật liệu cơ thể | máy tính |
| Đánh giá sức mạnh | 0,3W | Điện áp làm việc | DC12V |
| Làm nổi bật | Đèn điểm LED RGB,Đèn điểm LED DC12V,IP67 Đèn điểm LED chống nước |
||
Mô tả sản phẩm
IP67 chống nước RGB 20mm DC12V Đèn điểm LED Đèn vật liệu PC linh hoạt
Đèn điểm LED RGB hiệu suất cao có xếp hạng chống nước IP67, cấu trúc vật liệu PC linh hoạt và khả năng điều khiển DMX512.
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mô hình | XH-G2001P12 ((RGB) J2e |
| Điện áp hoạt động | DC 12V |
| Màu nguồn ánh sáng | RGB |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Chế độ điều khiển | DMX512 |
| Flux ánh sáng | 6mm |
| Kích thước | 20*12,5mm |
| Vật liệu nhà ở | PC |
| Trọng lượng mỗi đèn | 5.5 |
| góc chùm | 120° |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C-60°C |
| Tuổi thọ trung bình | >30000h |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Độ chống cháy | V-0 |
| Mức độ an toàn điện | IK10 |
| Xét nghiệm phun muối | Chống ăn mòn |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ cho sự phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 2 năm với thay thế ngay lập tức các sản phẩm bị lỗi
- Hỗ trợ trực tiếp giải quyết vấn đề cho khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ với giao tiếp tiếng Anh trôi chảy
- Dịch vụ OEM & ODM được chào đón
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo
- Bảo vệ đầy đủ thông tin và thiết kế của khách hàng
- Bảo hành trọn đời cho tất cả các sản phẩm
- Giao hàng nhanh chóng: có sẵn hàng tồn kho cho các mặt hàng chính, mẫu được gửi ngay lập tức, đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc, OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp
Thời gian bảo hành là bao lâu?
2 năm
Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
Vâng, OEM & ODM được chào đón. Chúng tôi có thể tùy chỉnh màu sắc, kích thước và logo.
Nó không thấm nước à?
Vâng, nó chống nước IP67 và hoạt động tốt ngoài trời.
Thời gian giao hàng là bao lâu?
Các đơn đặt hàng mẫu được gửi ngay sau khi thanh toán; đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc; đơn đặt hàng OEM và ODM trong vòng 15 ngày làm việc.
Nhà máy của anh có chứng chỉ gì?
CE, ROHS, ISO9001, BV
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

