-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Đèn LED
-
Pixel LED vuông
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED Pixel Light
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
IP67 chống nước 20mm DC12V SMD5050 Đèn điểm LED Đèn vật liệu PC linh hoạt
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS EPR |
| Số mô hình | XH-G2001M12-J1e |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
| Người mẫu | XH-G2001M12-J1e | Góc nhìn | 120° |
|---|---|---|---|
| Xếp hạng IP | IP67 | Tên sản phẩm | đèn led điểm |
| Nhiệt độ bảo quản | -20 -60 | Nhiệt độ màu | R/G/B |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ | Vật liệu cơ thể | máy tính |
| Đánh giá sức mạnh | 0,3W | Điện áp làm việc | DC12V |
| Làm nổi bật | Đèn LED chống nước,SMD5050 Đèn điểm LED,Đèn đèn LED |
||
Không thấm nước IP6720mm DC12V SMD5050 Đèn điểm LED Đèn vật liệu PC linh hoạt
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | Đèn LED |
| Mô hình | XH-G2001M12-J1e |
| Điện áp hoạt động | DC 12V |
| Màu nguồn ánh sáng | Màu đơn |
| Sức mạnh | 0.3W |
| Chế độ điều khiển | DMX512 |
| Flux ánh sáng | 12mm |
| Kích thước | 20*12,5mm |
| Vật liệu nhà ở | PC |
| Trọng lượng mỗi đèn | 5.5 |
| góc chùm | 120° |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C-60°C |
| Tuổi thọ trung bình | >30000h |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Độ chống cháy | V-0 |
| Mức độ an toàn điện | IK10 |
| Xét nghiệm phun muối | Chống ăn mòn |
Lợi ích của chúng ta
- Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài đã hợp tác với công ty của chúng tôi trong hơn 3 năm
- MOQ nhỏ, giúp bạn hợp tác với công ty chúng tôi từng bước.
- Bảo hành: 2 năm bảo hành, ngay khi chúng tôi xác nhận các sản phẩm bị lỗi, chúng tôi sẽ cung cấp cho khách hàng mới theo thứ tự sau
- Giải quyết các vấn đề cho khách hàng trực tiếp.
Dịch vụ của chúng tôi
- Chúng tôi trả lời tất cả các yêu cầu trong vòng 24 giờ, bằng tiếng Anh thông thạo.
- Dịch vụ OEM & ODM được hoan nghênh nồng nhiệt.
- Chúng tôi cung cấp cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo của bạn và chọn các mô hình hiện có.
- Khu vực bán hàng của bạn, ý tưởng thiết kế, và tất cả thông tin cá nhân được bảo vệ hoàn toàn.
- Chúng tôi cung cấp bảo hành suốt đời cho tất cả các sản phẩm của chúng tôi.
- Giao hàng nhanh chóng: Chúng tôi giữ hàng tồn kho cho các mặt hàng chính; đơn đặt hàng mẫu ship ngay lập tức sau khi xác nhận thanh toán; đơn đặt hàng hàng loạt thường được thực hiện trong vòng 7 ngày làm việc;Các đơn đặt hàng OEM / ODM được hoàn thành trong vòng 15 ngày làm việc.
Câu hỏi thường gặp
1Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: 2 năm
2Q: Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
A: Có, OEM & ODM được chào đón. Chúng tôi có thể thay đổi màu sắc, kích thước và logo.
3Q: Nó chống nước không?
A: Vâng, nó là IP67 chống nước. Nó hoạt động tốt ở ngoài trời.
4Q: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A:Đối với đơn đặt hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi ra các sản phẩm ngay khi chúng tôi nhận được thanh toán;
Đối với đơn đặt hàng lớn, thời gian giao hàng thường là trong vòng 7 ngày làm việc;Đơn đặt hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.
5Q: Nhà máy của bạn có chứng chỉ nào?
A: CE, ROHS, ISO9001, BV
Chương trình sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()

