-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Đèn LED
-
Pixel LED vuông
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED Pixel Light
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
PC vật liệu 30mm 12V SMD2835 IP67 chống nước Ánh sáng linh hoạt Đèn điểm LED
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS EPR |
| Số mô hình | XH-G3006M12-K1d |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
| Từ khóa | đèn led điểm ảnh | Số lượng ánh sáng LED | 6 đèn LED |
|---|---|---|---|
| Loại đèn LED | Đèn led điểm Epistar SMD2835 | Loại ánh sáng | DẪN ĐẾN |
| Công suất định mức | 0,6W | Lỗ khoan | 30 mm |
| Loại sản phẩm | đèn điểm | Lumen | 30lm |
| cấp IP | IP67 | Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| phát ra màu sắc | R/G/B | ||
| Làm nổi bật | Ánh sáng linh hoạt Đèn điểm LED,Đèn điểm dẫn bằng vật liệu PC,IP67 Đèn điểm LED chống nước |
||
Đèn LED điểm linh hoạt chống nước IP67 12V SMD2835, vật liệu PC, đường kính 30mm
Mô tả sản phẩm
| Mẫu mã | XH-G3006M12 |
| Bảo hành | 2 năm |
| Hệ thống điều khiển | Đơn |
| Loại sản phẩm | Đèn điểm |
| Góc nhìn | 120 ° |
| Công suất tiêu thụ | 0.6W |
| Chất liệu thân đèn | PC |
| Điện áp làm việc | DC12V |
| Nơi sản xuất | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Nhiệt độ môi trường | -20°~60° |
| Kích thước | 30mm |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Màu sắc | RGB |
| Chống nước | IP67 |
| Mã IC | DMX512 |
| OEM/ODM | Chào mừng |
Ưu điểm của chúng tôi
- Chúng tôi có hơn 20 năm kinh nghiệm
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài đã hợp tác với công ty chúng tôi hơn 3 năm
- MOQ nhỏ, giúp bạn hợp tác với công ty chúng tôi từng bước.
- Bảo hành: Bảo hành 3 năm, ngay khi xác nhận sản phẩm lỗi, chúng tôi sẽ gửi sản phẩm mới cho khách hàng trong đơn hàng tiếp theo
- Giải quyết vấn đề trực tiếp cho khách hàng.
Dịch vụ của chúng tôi
- Phản hồi trong vòng 24 giờ
- Trả lời tất cả các câu hỏi của bạn bằng tiếng Anh lưu loát
- OEM & ODM được chào đón
- Nhà phân phối được cung cấp cho thiết kế độc đáo của bạn và một số mẫu hiện tại của chúng tôi
- Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và tất cả thông tin riêng tư của bạn
- Cung cấp bảo hành trọn đời
- Thời gian giao hàng nhanh: Chúng tôi sẽ giữ hàng tồn kho cho một số lượng sản phẩm; Đối với đơn hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay khi nhận được thanh toán; Đối với đơn hàng lớn, thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; Đơn hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.
Trưng bày sản phẩm
![]()
![]()
![]()
![]()
![]()
Câu hỏi thường gặp
1. Hỏi: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: 2 năm
2. Hỏi: Bạn có hỗ trợ OEM & ODM không?
A: Có, hơn 18 năm kinh nghiệm
3. Hỏi: Bạn có thể in nhãn công ty của chúng tôi và dán lên sản phẩm cho tôi không?
A: Có
4. Hỏi: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Đối với đơn hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay khi nhận được thanh toán;
Đối với đơn hàng lớn, thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc;
Đơn hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.

