Tất cả sản phẩm
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Đèn LED
-
Pixel LED vuông
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED Pixel Light
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Nguồn ánh sáng điểm LED tùy chỉnh IP67 DC12V Không thấm nước 0,75W Truyền đường dài Đường dẫn ánh sáng Long Lifespan
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS |
| Số mô hình | G3003P12 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Hàng hiệu | Miracle Bean | Loại sản phẩm | Nguồn ánh sáng điểm |
|---|---|---|---|
| Góc nhìn | 120 | Nhiệt độ bảo quản | -20-60° |
| Quyền lực | 0,75W | Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Điều khiển | DMX512 | Kích cỡ | 30 mm |
| không thấm nước | IP67 | bình chọn | DC12V |
| Làm nổi bật | Nguồn ánh sáng điểm LED DC12V,Nguồn ánh sáng điểm LED IP67,Nguồn ánh sáng điểm LED chống nước |
||
Mô tả sản phẩm
Nguồn sáng LED điểm tùy chỉnh IP67 DC12V chống nước 0.75W truyền xa tuổi thọ cao mô-đun đèn LED
Thông số kỹ thuật
| Tên mẫu | G3003P12 |
| Kích thước | 30mm |
| Công suất | 0.75W |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Màu sắc | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Dây cáp | Chống nước |
| Bảo hành | 2 năm |
| Bảo vệ | IP67 |
| Góc nhìn | 120° |
| Chất liệu thân | PC |
| Tuổi thọ | 30000h |
Ưu điểm công ty
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu năm với 3+ năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ cho tất cả các yêu cầu
- Hỗ trợ giao tiếp tiếng Anh lưu loát
- Có sẵn dịch vụ OEM & ODM
- Cơ hội làm nhà phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mẫu hiện tại
- Bảo vệ khu vực bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin riêng tư
- Hỗ trợ bảo hành trọn đời
- Giao hàng nhanh: Có sẵn hàng mẫu và đơn hàng tiêu chuẩn (7 ngày làm việc), đơn hàng OEM/ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp
Có được in logo của tôi trên sản phẩm đèn LED không?
Có. Vui lòng thông báo cho chúng tôi chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế trước dựa trên mẫu của chúng tôi.
Tôi có thể có đơn đặt hàng mẫu cho đèn LED không?
Có, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và đánh giá chất lượng. Mẫu hỗn hợp được chấp nhận.
Bạn có giới hạn MOQ cho đơn đặt hàng đèn LED không?
MOQ thấp, có sẵn 1 chiếc để kiểm tra mẫu.
Thời gian giao hàng thì sao?
Mẫu cần 1-3 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần.
Làm thế nào để tiến hành một đơn đặt hàng đèn LED?
1. Đầu tiên, hãy cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn.
2. Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
3. Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức.
4. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
2. Thứ hai, chúng tôi báo giá theo yêu cầu hoặc đề xuất của chúng tôi.
3. Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt cọc cho đơn hàng chính thức.
4. Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất.
Bạn vận chuyển hàng hóa như thế nào và mất bao lâu để đến nơi?
Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thường mất 3-7 ngày để đến nơi. Vận chuyển hàng không và đường biển cũng tùy chọn.
Hình ảnh sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

