Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED điểm DMX512 IP67 30MM Đèn mái thông minh cho trang trí ngoài trời
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Ứng dụng | Mặt tiền tòa nhà | Xếp hạng IP | IP67 |
|---|---|---|---|
| phát ra màu sắc | có thể thay đổi | Nhiệt độ màu (CCT) | RGB |
| Bảo hành (Năm) | 2 năm | Chất liệu thân đèn | máy tính |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế mạch điện và chiếu sáng | Điện áp đầu vào (V) | 12 |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN | Số mô hình | XH-G3006M12 |
Mô tả sản phẩm
Trang trí ngoài trời 30MM 0.6w 12V DMX512 Pixel Smart Eave String Lights Đèn LED
Đèn điểm LED RGB chất lượng cao được thiết kế cho các ứng dụng trang trí ngoài trời, có điều khiển DMX512 và xếp hạng chống nước IP67.
| Mô hình | XH-G3006M12 |
|---|---|
| Bảo hành | 2 năm |
| Hệ thống điều khiển | Đơn vị |
| Loại mục | Đèn điểm |
| góc nhìn | 120° |
| Sự phân tán quyền lực | 0.6W |
| Vật liệu thân đèn | PC |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Địa điểm xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Nhiệt độ xung quanh | -20°~60° |
| Kích thước | 30mm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS EMC EPR |
| Màu sắc | RGB |
| Bảo vệ | IP67 |
| Mã IC | DMX512 |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Truyền thông tiếng Anh thông thạo cho tất cả các câu hỏi
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mô hình hiện tại
- Bảo vệ lãnh thổ bán hàng, khái niệm thiết kế và thông tin riêng tư
- Hỗ trợ bảo hành suốt đời
- Giao hàng nhanh chóng: Chất dự trữ được duy trì cho các sản phẩm tiêu chuẩn; Các mẫu được gửi ngay sau khi thanh toán; Đơn đặt hàng hàng loạt được giao trong vòng 7 ngày làm việc; Đơn đặt hàng OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Thư viện sản phẩm
Hồ sơ công ty
Sản phẩm khuyến cáo

