Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED điểm SMD3535 50mm 24V chống nước IP67, góc chiếu 120 độ, vật liệu PC
| Nguồn gốc | Thâm Quyến, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE RoHs FCC EPR |
| Số mô hình | XH-H5006P24(RGB)-B1a |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1000 chiếc |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | thùng carton hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 50000 chiếc mỗi tháng |
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Quyền lực | 1,5W | Nhiệt độ màu | RGB |
|---|---|---|---|
| Góc nhìn (°) | 120 | Thông lượng phát sáng (LM) | 30lm |
| Nhiệt độ bảo quản(°C) | -20 - 60 | Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp | DC24V | Tên sản phẩm | đèn led điểm |
| Số lượng dẫn đầu | 6 cái | cấp IP | IP67 Chống Thấm Nước |
Mô tả sản phẩm
50mm 24V SMD3535 IP67 Đèn LED chống nước Đèn điểm linh hoạt 120 Beam Angle Đèn vật liệu PC
Đèn điểm LED hiệu suất cao 50mm có công nghệ SMD3535 với xếp hạng chống nước IP67, góc chùm 120 ° và cấu trúc vật liệu PC bền.
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | XH-H5006P24 ((RGB) -B1a |
| Mô hình | XH-H5006P24 ((RGB) -B1a |
| Bảo hành | 3 năm |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C - 60°C |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - 60°C |
| góc nhìn | 120° |
| Sự phân tán quyền lực | 1.5W |
| Đèn | SMD3535 |
| Điện áp hoạt động | 24V |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| Loại đèn LED | Chiều kính 50mm Mũ rơm |
| Kích thước | 50mm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Chứng nhận | CE, ROHS, FCC, EPR |
| Màu sắc | RGB |
| Bảo vệ | IP67 |
| OEM/ODM | Chào mừng. |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế nhanh chóng các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Thời gian phản hồi 24 giờ
- Truyền thông tiếng Anh thông thạo cho tất cả các câu hỏi
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mô hình hiện tại
- Bảo vệ các khu vực bán hàng, các khái niệm thiết kế và thông tin riêng tư
- Hỗ trợ bảo hành suốt đời
- Giao hàng nhanh chóng: có sẵn hàng tồn kho cho các sản phẩm tiêu chuẩn, mẫu được gửi ngay lập tức, đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc, OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Thư viện sản phẩm
Câu hỏi thường gặp
Q: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: 3 năm
Q: Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
A: Có, với hơn 20 năm kinh nghiệm
Sản phẩm khuyến cáo

