Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn LED điểm 50mm 24V 1.5W SMD3535 Epistar IP67 chống nước với góc chùm 120°
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm | Nguồn ánh sáng điểm LED | Kích cỡ | 50 * 18,5MM |
|---|---|---|---|
| Chế độ điều khiển | TTL | Góc chùm tia | 120° |
| không thấm nước | Ip67 ngoài trời | Vật liệu | PC chống cháy chống tia cực tím |
| Chứng nhận | CE ROHS EMC | Cách sử dụng | Chiếu sáng cảnh quan sân vườn ngoài trời |
| Quyền lực | 1,5W | Khoảng cách trung tâm | 17.5cm |
Mô tả sản phẩm
Đèn LED điểm chiếu sáng linh hoạt chống nước IP67 TTL bằng vật liệu PC góc chiếu 120 độ, 50mm 24V 1.5W SMD3535 Epistar
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Mục | Đèn LED điểm |
|---|---|
| Mẫu mã | XH-H5010M24 |
| Điện áp hoạt động | DC 24V |
| Màu sắc nguồn sáng | Vàng ấm |
| Công suất | 1.5W |
| Chế độ điều khiển | TTL |
| Quang thông | 90LM (RGB Sáng) |
| Kích thước | 50*18.5mm |
| Chất liệu vỏ | PC |
| Trọng lượng mỗi đèn | 36g |
| Góc chiếu | 120° |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C - 60°C |
| Tuổi thọ trung bình | >30000h |
| Cấp bảo vệ | IP67 |
| Cấp chống cháy | V-0 |
| Cấp an toàn điện | IK10 |
| Kiểm tra phun muối | Chống ăn mòn |
Ưu điểm của chúng tôi
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng nước ngoài lâu năm với 3+ năm hợp tác
- MOQ nhỏ để tạo điều kiện phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với việc thay thế ngay lập tức các sản phẩm bị lỗi
- Cách tiếp cận giải quyết vấn đề trực tiếp cho hỗ trợ khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Tất cả các yêu cầu được trả lời trong vòng 24 giờ
- Dịch vụ OEM & ODM được chào đón nồng nhiệt
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mẫu được chọn
- Bảo vệ hoàn toàn lãnh thổ bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin riêng tư
- Bảo hành trọn đời cho tất cả các sản phẩm
- Giao hàng nhanh: có sẵn hàng cho các mặt hàng chính, mẫu được gửi ngay lập tức, đơn hàng số lượng lớn trong vòng 7 ngày làm việc, đơn hàng OEM/ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp
H: Thời gian bảo hành là bao lâu?
A: 3 Năm
H: Bạn có hỗ trợ OEM & ODM không?
A: Có, OEM & ODM được chào đón. Chúng tôi có thể thay đổi màu sắc, kích thước và logo.
H: Nó có chống nước không?
A: Có, nó chống nước IP67. Nó hoạt động tốt ngoài trời.
H: Thời gian giao hàng là bao lâu?
A: Đối với đơn hàng mẫu, chúng tôi có thể gửi sản phẩm ngay khi nhận được thanh toán; Đối với đơn hàng lớn, thường thời gian giao hàng là trong vòng 7 ngày làm việc; Đơn hàng OEM và ODM, trong vòng 15 ngày làm việc.
H: Nhà máy của bạn có những chứng chỉ nào?
A: CE, ROHS, ISO9001, BV
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

