Tất cả sản phẩm
-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn điểm LED RGB chống nước 25mm IP67 với điều khiển DMX512 và góc chùm 120 ° cho màn hình trong nhà ngoài trời
Thông tin chi tiết sản phẩm
| Tên sản phẩm | Nguồn ánh sáng điểm LED | Kích cỡ | 25*15mm |
|---|---|---|---|
| Chế độ điều khiển | DMX512 | Góc chùm tia | 120° |
| không thấm nước | IP67 | Vật liệu | PC chống cháy chống tia cực tím |
| Chứng nhận | CE ROHS EMC | Cách sử dụng | Tòa nhà ngoài trời và trong nhà |
| Quyền lực | 0,75W | Khoảng cách trung tâm | 6,3cm |
| Làm nổi bật | Đèn điểm LED RGB 25mm chống nước,Đèn điểm LED điều khiển DMX512,Đèn điểm LED góc chùm 120° |
||
Mô tả sản phẩm
25mm 12V 0.75W IP67 RGB Pixel Point Light Source cho màn hình Pixel LED lớn trong nhà & ngoài trời
Nguồn ánh sáng điểm RGB hiệu suất cao được thiết kế cho các ứng dụng hiển thị LED lớn trong môi trường trong nhà và ngoài trời.
Thông số kỹ thuật sản phẩm
| Điểm | Đèn điểm LED |
|---|---|
| Mô hình | XH-H2503P12 |
| Điện áp hoạt động | DC 12V |
| Màu nguồn ánh sáng | RGB |
| Sức mạnh | 0.75W |
| Chế độ điều khiển | DMX512 |
| Kích thước | 25×15mm |
| Vật liệu nhà ở | PC |
| Trọng lượng mỗi đèn | 14g |
| góc chùm | 120° |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Tuổi thọ trung bình | >30.000 giờ |
| Mức độ bảo vệ | IP67 |
| Độ chống cháy | V-0 |
| Mức độ an toàn điện | IK10 |
| Xét nghiệm phun muối | Chống ăn mòn |
Lợi ích của chúng ta
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành
- Hơn 100 khách hàng quốc tế lâu dài với hơn 3 năm hợp tác
- Số lượng đơn đặt hàng tối thiểu nhỏ để phát triển kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với thay thế ngay lập tức các sản phẩm bị lỗi
- Hỗ trợ trực tiếp giải quyết vấn đề cho khách hàng
Dịch vụ của chúng tôi
- Tất cả các yêu cầu được trả lời trong vòng 24 giờ
- Dịch vụ OEM & ODM có sẵn
- Cơ hội phân phối cho các thiết kế độc đáo và các mô hình được chọn
- Bảo vệ hoàn toàn các lãnh thổ bán hàng, ý tưởng thiết kế và thông tin cá nhân
- Bảo hành trọn đời cho tất cả các sản phẩm
- Giao hàng nhanh chóng: có sẵn hàng tồn kho cho các mặt hàng chính, mẫu được gửi ngay lập tức, đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc, đơn đặt hàng OEM / ODM trong vòng 15 ngày làm việc
Câu hỏi thường gặp
Thời gian bảo hành là bao lâu?
3 năm
Bạn có hỗ trợ OEM & ODM?
Vâng, OEM & ODM được chào đón. Chúng tôi có thể tùy chỉnh màu sắc, kích thước và logo.
Nó không thấm nước à?
Vâng, nó chống nước IP67 và hoạt động tốt trong môi trường ngoài trời.
Thời gian giao hàng là bao lâu?
Các mẫu được gửi ngay lập tức sau khi xác nhận thanh toán; đơn đặt hàng hàng loạt trong vòng 7 ngày làm việc; đơn đặt hàng OEM và ODM trong vòng 15 ngày làm việc.
Nhà máy của anh có chứng chỉ gì?
CE, ROHS, ISO9001, BV
Thư viện sản phẩm
Sản phẩm khuyến cáo

