-
Mô-đun đèn LED
-
Dải đèn LED
-
Nguồn cung cấp LED không thấm nước
-
Đèn LED giải trí
-
Đèn LED
-
Đèn LED điểm
-
Nguồn ánh sáng điểm LED
-
Pixel LED vuông
-
Màn hình lưới LED linh hoạt
-
Rèm lưới LED
-
Màn hình phim LED trong suốt
-
màn hình lưới điện LED
-
Dải ánh sáng LED tuyến tính
-
Đèn LED Pixel Light
-
ánh đèn LED
-
Đèn dưới LED
-
Đèn đường ray LED
-
Danielyour power supply are really good, i would like to build a long term cooperation with your company. -
TonyI like your pixel lights,and thanks for you having good engineer to make animation.Keep on -
sẽTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ... -
ShayTrước khi mua một đôi bốt đầu vuông tương tự, mùa đông ngoại hình rất cao, bởi vì phối quá tốt, bây giờ đã sờn, mua bốt sẽ pha kiểu như vậy, cái này sẽ...
Đèn lều LED chống nước IP67 30mm trong nhà ngoài trời Lumen cao Đèn trang trí lễ hội tùy chỉnh
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hàng hiệu | Miracle Bean |
| Chứng nhận | CE FCC ROHS EPR |
| Số mô hình | XH-H3003M12 |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 cái |
| Giá bán | negotiate |
| chi tiết đóng gói | Phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
| Thời gian giao hàng | 3-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 10000 chiếc mỗi tháng |
| Volt làm việc | DC12V | Lớp IP | IP67 |
|---|---|---|---|
| Ứng dụng sản phẩm | Chiếu sáng trong nhà/ngoài trời | Công suất | 0,5W |
| Tuổi thọ | 30000 giờ | Thông lượng phát sáng | 20lumen |
| Nguồn sáng | SMD3535 | Nhiệt độ hoạt động | -20 ° C đến60 ° C. |
| Bộ điều khiển | DMX512 | Tên mặt hàng | đèn led điểm |
| Làm nổi bật | Đèn lều LED chống nước 30mm,Đèn trang trí lễ hội Lumen cao,Đèn LED trong nhà ngoài trời IP67 |
||
Đèn lều LED chống nước hiệu suất cao 30mm IP67 được thiết kế cho cả trong nhà và ngoài trời.Những đèn RGB này cung cấp sản lượng ánh sáng đặc biệt và lý tưởng cho trang trí bầu không khí lễ hội và ứng dụng chiếu sáng tùy chỉnh.
| Tên mô hình | XH-H3003M12 |
|---|---|
| Kích thước | 30mm |
| Sức mạnh | 0.5W |
| Điện áp hoạt động | DC12V |
| Màu sắc | RGB |
| Nhiệt độ hoạt động | -20°C đến 60°C |
| Nhiệt độ lưu trữ | -20°C đến 60°C |
| Cây dây thép | Không thấm nước |
| Bảo hành | 3 năm |
| Bảo vệ | IP67 |
| góc nhìn | 120° |
| Vật liệu cơ thể | PC |
| Tuổi thọ | 30000h |
- Hơn 20 năm kinh nghiệm trong ngành với mối quan hệ bền vững với hơn 100 khách hàng quốc tế
- MOQ nhỏ thích nghi để hỗ trợ mở rộng kinh doanh dần dần
- Bảo hành 3 năm với thay thế kịp thời các đơn vị bị lỗi
- Hỗ trợ sau bán hàng trực tiếp và nhắm mục tiêu để giải quyết vấn đề hiệu quả
- Trả lời 24 giờ cho tất cả các câu hỏi
- Hỗ trợ giao tiếp tiếng Anh chuyên nghiệp
- Dịch vụ tùy chỉnh OEM & ODM hoàn chỉnh
- Cơ hội phân phối các thiết kế tiêu chuẩn và độc quyền
- Bảo vệ nghiêm ngặt đối với lãnh thổ bán hàng, thiết kế và dữ liệu bảo mật
- Bảo hành sau bán hàng suốt đời
- Giao hàng nhanh: mẫu trong 7 ngày làm việc, đơn đặt hàng OEM / ODM trong 15 ngày làm việc
Xin vui lòng thông báo chính thức trước khi sản xuất và xác nhận thiết kế dựa trên mẫu của chúng tôi.
Vâng, chúng tôi hoan nghênh đơn đặt hàng mẫu để kiểm tra và kiểm tra chất lượng.
MOQ thấp, 1 miếng để kiểm tra mẫu có sẵn.
Mẫu cần 1-3 ngày, thời gian sản xuất hàng loạt cần 1-2 tuần
- Trước tiên cho chúng tôi biết yêu cầu hoặc ứng dụng của bạn
- Thứ hai chúng tôi trích dẫn theo yêu cầu của bạn hoặc đề xuất của chúng tôi
- Thứ ba, khách hàng xác nhận các mẫu và đặt tiền gửi để đặt hàng chính thức.
- Thứ tư, chúng tôi sắp xếp sản xuất
Chúng tôi thường vận chuyển bằng DHL, UPS, FedEx hoặc TNT. Thông thường mất 3-7 ngày để đến. Hàng không và vận chuyển biển cũng tùy chọn.

